ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kenji Kishizuka] Katekyo คุณครูที่รัก 1/4 By (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 08, 2016, 06:18:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

judtizak02

เล่น 5ครั้งแบบนี้ก็เปียกเลยซิครับจาน ::DookDig::

gamemer

ไอ้เด็กจอมหื่นห้าครั้งต่อวันเนี้ยนะเป็นดาราหนังโป๊หรือไงแตกเสร็จแข็งต่อโอ้ยยยอิจฉาโว้ยย ::Angry::

news2010

gorncp

โอโหเหะ อาจารย์คนนี้ดีจริงๆ สอนให้ลูกศิษย์มีความสุข เดี๋ยวต้องตามต่อว่าเมื่อไหร่ ครูได้มีความสุขคืนมั่ง

saturn

ด้วยจิตวิญญาณแห่งการเป็นครู  ศึกษาและถ่ายทอด

BDragonWar

อาจารย์ ยังไม่มีประสบการณ์ซะงั้น 5555+
BDragonWar

jackit

เด็กคนนี้คงจะตั้งใจเรียนน่าดูเลยนะครับ

patkungna01

unknowz2012

โอยยร้ายกาจนะเราเนี่ย 5ครั้งกว่าจะยอมหด  ::Thankyou::

สาระไม่ค่อยมี หน้าตาดีไปวันวัน  . . .

Chipper Chaft

ตอนเด้กน่าจะเจอแบบนี้บ้างได้ฟีลดีมาก

ishitaru

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

คุณครูที่รักเลยครับแบบนี้

อยากได้มาสอนที่บ้านมั่งจัง

Against01

เจออาจารย์ sexy แบบนี้เปนเราก็ไม่ไหวนะครับ

อยากมีครูแบบนี้จัง ทำให้ทุกอย่างเพื่อลูกศิษย์

Rider V3

เนื้อเรื่องเป็นแนวที่ชอบ ส่วนของเด็กใหญ่ เกินลุงแล้ว นะ อิอิ