ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kenji Kishizuka] Katekyo คุณครูที่รัก 2/4 By (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 09, 2016, 06:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

plainmilk

อ่าน ตอน 3แล้วย้อนกลับมาตอบ  หวังว่าคงไม่โกรธกันนะครับ   ขอบคุณผู้แปลมากครับ

lycos007

Anonymus

zamakarn

ขอบคุณครับ เป็นคุณครูที่ดีจริงๆ

carnalitatis

dopant

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

elastic

ค้างจากตอนที่แล้ว ต้องรีบต่อเลยครับ

gooda

fuwa

Mayrode

ขอบคุณครับ แบ่งเป็นตอนได้ดี น่าติดตาม

20032539

Inzomnia

ลายเส้นไม่สวยเท่าเรื่องอื่น แต่ได้อารมณ์นะครับ ขอบคุณครับ

noomonline

hoyea