ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องจริง ของพ่อ กับ แฟนผม copy

เริ่มโดย seedarr001, ตุลาคม 27, 2016, 04:29:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaithai

ปรกติเรื่องที่ก้อปมา ไม่อนุญาตให้ซ่อนนะครับ
ตาม กฏ-กติกา การลงงาน ในห้องนี้

https://xonly8.com/index.php?topic=164481.0

อ้างถึง5.แต่ถ้าเป็นงาน ก๊อปมาลงไม่อนุญาต จขกท ให้ซ่อนได้เพราะไม่ใช้ผลงานตนเอง ถึงจะไปขอมาก็ตามนอกจาก
   ถ้าจำเป็นต้อง ซ่อนส่วนนั้น หรือเนื้อหาสามารถขออนุญาต ซ่อนได้ให้ pm ขอเป็นครั้งคราวเป็นเรื่องๆ เป็นตอนๆ
   ที่คิดว่าระเมิดผู้อื่น หรือ หน่วยงาน-สถานที่ ที่อาจนำความเดือดร้อนมาสู่เวปฯ

แต่ถ้าขอไปทางแอดมินแล้วก็ขออภัยด้วย

rust.str

อืม...ตอบไงดีล่ะ จะแสดงความเห็นก็ยังไม่รู้ว่าเนื้อหาเป็นไง เอาเป็นว่าขอดูที่ซ่อนหน่อยก็แล้วกัน ขอบคุณครับ

merina

ซ่อนแบบนี้ไม่รู้จะตอบยังไงเลยอ่ะ เอาเป็นขออ่านก่อนละกันนะ

timmoty

::DookDig::

23/12/2559

อ้างจาก: timmoty เมื่อ ตุลาคม 27, 2016, 05:55:15 หลังเที่ยง
::Horror::
เรื่องจริง ของพ่อ กับ แฟนผม copy
อ้างจาก: timmoty เมื่อ ตุลาคม 27, 2016, 06:08:35 หลังเที่ยง
::DookDig::
เรื่องจริง ของพ่อ กับ แฟนผม copy( 6 เดือน 23/12/2559-23/6/2560 )
emo เดี๋ยวก็แบนแล้ว แหม่ เบิ้ลตอบสองกระทู้ เลย + ไปซะ 1 ปีดีมมั่ง
ปลดมายังไม่เลิกเกรียนก็หาที่เสพใหม่เลยนะจะแบนถาวร

balaha

ขอบคุณครับจั่วหัวน่าอ่านมาก น่าสนุก

1000sa

FRA5M2

สนุกดีนะครับเรื่องนี้ ขอบคุณครับ

dikky

ขอบคุณครับ ท่านซ่อนเสียไม่รู้ว่าเนื้อหาเป็นเช่นไรเลยครับ