ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องจริง ของพ่อ กับ แฟนผม copy

เริ่มโดย seedarr001, ตุลาคม 27, 2016, 04:29:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

seedarr001

เรื่องเสียว เรื่องจริง ... ของพ่อ กับ แฟนผม

ผมไม่เคยคิดมาก่อนเลยว่าผมจะได้มาเจอผู้หญิงที่ปรารถนาที่จะ เย็ดกับพ่อตัวเองจริงๆที่ไม่ใช่เรื่องราวที่แต่งขึ้นอย่างนี้แพรวเป็น ผู้หญิงที่พบคบหา และเราก็มักจะชอบดูหนังด้วยกันเป็นประจำเราดูกันหลายแนวมากๆ ตั้งแต่ข่มขืน หรือหนัง น่ารักๆทั่วไปผมสรรหาคลิปลงมือถือมาดูใหม่ๆประจำ และเราก็มุกจะจบด้วยการที่เรามีอะไรกันทุกทีเราเริ่มมีอะไรกันและจินตนาการ ว่าเราได้เอากันในรถบ้าง บางทีก็ใต้น้ำบ้างเราถึงอารมณ์กันทั้งคู่ เราสองคนชอบความแปลกใหม่กันบางทีเราก็พากันไปเย็ดในร้านที่แม่แพรวขายของ บ้าง จนมีอยู่วันหนึ่งผมได้คลิปโป๊ มาอันหนึ่ง เนื้อความในคลิปพอจะจับใจความได้คุณพ่ออยู่กับลูกสาวสองคน และก็มีอะไรกันอย่างน่าตื่นเต้นผมและแพรวดูคลิปนี้ด้วยกันและวันนั้นเรามี อะไรกันได้ถึงอารมณ์มากๆจนเมื่อวันหลังเราสองคตนติดใจ เวลาจะมีอะไรกันเราจะดูคลิปที่พ่อเอากับลูกอันนี้ก่อนทุกครั้ง จนที่สุดเรคาก็เริ่มจินตนาการว่าถ้าแพรวมีพ่อแบบนี้ ละโดนเอา โดยที่เรามักจะจินตนาการเป็นฉากต่างๆในสถานที่ต่างๆที่อารมณ์เรา 2 คน ตอนนั้นอยากให้เกิดขึ้นที่สถานที่แห่งนั้นจริงๆ เช่น จินตนาการว่าถ้าแพรวได้อยู่บ้านกลางสวนส้มที่บ้านพ่อพจน์กับพ่อจะทำ อย่างไร เรามักจะจินตนาการถึงสถานที่ๆ มันไกลจากผู้คน คือ ไม่ค่อยมีอะไรไปวุ่นวาย และแพรวก็จะเก็งกระตุกน้ำแตกถี่มาก ผมไม่เคยมีอะไรกับแพรวและเห้นแกน้ำแตกถี่อย่างนี้มาก่อน แพรวจะซีดและบางทีก็สั่นไปทั้งตัวผมไม่คิดเลยว่าแพรวจะมีอารมณ์กับเรื่องราว ที่เราจินตนาการขณะเย็ดกันถึงเพียงนี้ เราทำอย่างนี้ทุกวัน วันหนี่งเราเย็ดกันบ่อยมากตั้งแต่เราเล่นอะไรแนวนี้ วันหนึ่งเราเย็ดกัน ประมาณ 5-6 รอบเลย ก็มี ตื่นเช้ามาบางทีตอนบ่ายถ้าไม่ได้ไปไหน เราก็จะชวนกันเข้าห้องและจินตนาการพร้อมๆไปกับการเลียหีการอมควย และก็เย็ดกันน้ำแตกทุกทีเลย จนวันหนึ่งเราสองคนคงได้อารมณ์และเงี่ยนกันจัดผมเริ่มจินตนาการสมจริงมาก ขึ้น ผมจินตานการ ถึงพ่อของแพรวให้สอดคล้องกับเหตุการณ์จริงที่บ้านแพรว ว่าตอนเช้ามืดแม่ไปตลาดแพรวได้อยู่บ้านกับพ่อสอง คนและพ่อเข้ามาในห้องนอนแพรว ผมยอมรับว่าวันนั้นแพรวได้อารมณ์ และผมก็แตกเร็วกว่าทุเกวัน เราเล่นกันสมจริงๆมากคครับจนบางทีแพรวหลุดปากอุทาน เรียกผมออกมา ว่า พ่อ เลยครับและเวลาผมต้องมาเรียบนอยู่ที่กรุงเทพเราคุยโทรศัพท์กันเราก็มักจะ เซ็กโฟนกัน จินตนาการถึงเรื่องที่แพรวโดนพ่อเย็ดและบางทีแพรวก็พ่ำรำพัน พอดรักถึงความเงี่ยนที่มีต่อพ่อบังเกิดเกล้าของตัวเอง แต่ที่แย่ก็คือ ผมคงลืมไปว่าเมื่อก่อนตอนผมแอบคบกับแพรว ผมคุยอะไรกับแพรวไปรู้หมด คือว่า แบบนี้ครับ พ่อแพรวเขามีอุปกรณ์ดักพังสัญญาณโทรศัพท์เวลาเราคุยกัน เพร่ะเวลาผมคุยกอะไรกับแพราพ่อเค้าจะรู้หมดเลย

ผมเริ่มสังเกตเห็นอะไรที่เปลี่ยนไปในครอบครัวนี้พ่อมักพูดว่า เพื่อความสุขของลูก ลูกต้องการอะไรพ่อให้ได้หมดเลยชีวิตพ่อก็ให้ลูกได้ พ่อพูดและชอบทำสายตาชำเลืองไปทางแพรวทุกทีเวลาพ่อพูดแพรวก็ทำเป็นไม่มองหน้า พ่อไม่สนใจ ทำเป็นเปลี่ยนเรื่อวงพูดทุกทีเพราะแพรวเองก็คิด อย่างที่ผมคิด อะ
ตอนแรกในห้องน้ำที่บ้านแพรวมันจะมีรูที่ถูกเจาะเพทื่อเอาท่อน้ำใส่ตรงกระมัง อาบน้ำ และตอนแรกมันมีอะไรยัดอยู่เพื่ออุดรูนั้นแต่ผมเพิ่งมาสังเกตเห็นหลังจขากผม ไปบ้านแพรวช่วๆงตั้นปีนี้ตรงรูที่เคยมีอะไรอุดรูห้องน้ำไว้ ไม่ให้ข้างนอกสามารถมองเห็นได้ มันหายไปลแล้วมีรูตรงท่อพีวีซีกลวงโบ๋ข้างนอกสามารถเอาตาแนบและมองลอดเข้ามา เห็นคนที่กำลังอาบน้ำข้างในห้องน้ำได้ชัดเจนเลยทีเดียวและผมมองรอบๆห้องน้ำ ด้วยอาการสังเกต ผมเห็นตรงประตูมีรอยแยกระหว่างบานพับกับประตูห่างกันมาก ท่าเกิดว่ามีคนกำลังนึ่งข้าวอยู่ และคนอาบน้ำอยู่ในห้องน้คนข้างนอกสามารถมองคนข้างในเห็นได้อย่างชัดเจน ผมเริ่มแปลกใจว่าทำไมห้องน้ำมีรูเยอะจัง และเวลาผมกลับบ้าน ทุกครั้งเวลาผมมีอะไรกับแพรวของแกจะฟิตมากเนื่องจากไม่มีอะไรนาน แต่เด๋วนี้เวลากลับบบ้าน ของแพรวจะหลวมมากเหมือนตอนผมอยู่และมีอะไรกับเธอทุกวันอย่างไงอย่างงั้น เลย] แต่ผมมาครั้งนี้ เราก็ยังจินตานากร ว่าได้ร่วมรักกับพ่อ เป็นบางครั้ง
และเด๋วนี้ ผมตื่นไม่ทันแพรวทุกที เพราะแพรวต้องไปตจลาดทุกวันเด๋วนี้แม่ไม่ค่อยสบาย แม่นอนซมมาหลายวันแล้ว เพราะช่วงที่พ่อไม่อยู่แม่ต้องทำงานบ้านคนเดียว และแม่บ่นว่าปวดท้องน้อย เลย ลุกไปหยิบยกอะไรไม่ไหวแม่เลยบอกให้แพรวไปช่วยพ่อถือของที่ตลาดมาได้ระยะ หนึ่งแล้ว

ผมตื่นเช้ามาไม่เจอแพรวทุกทีเลยปกติแม่จะออกไปตลาด ตี 4 ทุกวัน แต่ผมแปลกใจ คือ แพรวออกไปตลาดกับพ่อตี 3 ทุกวันเลย มีอยู่เช้าวันหนึ่ง ผมแอบขับรถตามไปดูหลังจากพ่อกับแพรวขัยบรถออกไปได้สักพัก ผมรีบขับตามไปดู โดยที่ไม่ได้เปิดไฟหน้าขับไปอย่างมืดๆงันแหละครับ ผมแปลกใจที่ พ่อแพรวไม่ได้ไปทางถนนที่เคยไปทุถกครั้งกลับเลี้ยวรถไปทางซอย บ้านน้าบา และขับรถไปทางเข้าทุ่งละครและพ่อก็หักรถเข้าไปที่สวนมะม่วงสวนหนึ่ง ซึ่งเป็นสวนของเพื้อนพ่อและดับไฟรถของเขา เดดินเข้าไปในสวนนั้น ด้วยความที่ผมอยากรู้ผมรีบจอดมอไซด์และเดินตามเข้าไปอย่างเงียบ ผมเห็นพ่อกับแพรวยืนกอดกันอยู่ และจูบปากกันอย่างดูดดื่มผมงี้แทบไม่เชื่อ สายตาเลยครับ ปากพ่อประกบปากดูดกับแพรวอย่างดูดดื่ม มือก็ขยำก้นแพรวแทบจะแหลกคามือแพรวใส่กางเกงวอมสีเทาที่มันลู่ตามหีอะครับ ตอนนี้เควยพ่อแข็งโด่และกำลังถูไถลไปมากับโหนกเนินหีอันอวบอิ่มของแพรว สักพักพ่อก็จูงมือแพรวเข้าไปที่กระท่อม และพ่อก็รูดซิบเอากางเกงลง ควยพ่อดีดพึ่งออกมาชี้เด่อยู่ตรงหน้า แพรว แพรวเอามือรูดกระดอพ่อต่อหน้าตัวเอง และสักพักแพรวก็เอาปากครอบลำควยพ่อ แท่นที่ผมจะหึงหวงแพรว และร้องห้ามพ่อกับแพรวในเมื่อมันเป็นความต้องการของคนที่เรารักทั้งสองคน ผมเองก็ไม่ขัด ครับเห็นคนที่เรารักมีความสุขเรา เองก็มีความสุขด้วย แพรวดูดควยพ่อด้วยสีหน้าที่เงี่ยนมากอารมณ์เธอร้อนแรงตอนที่มีอะไรกับผมเสีย อีก เธอเองไม่เคยอมให้ผมแบบร้อนแรงงี้เลยผมเองอดไม่ได้ที่จะมีอารมณ์ไปด้วย ควยผมงี้แข็งเลย งับ ผมอดที่จะดึงควยออกมานอกกางเกงและรูดไปด้วยไม่ได้ สักพักพ่อจับแพรวนังบนกระท่อมและเอาหน้าซอนไซไปตามโหนกหีของแพรว และดึงกางเกงแพรวลง พ่อก็จับแพรวอ้าขาออกจากันและเอาหน้าซุกเข้าที่หว่างขา ค่อยใช้ปลายลิ้นเลียไปที่หีแพรวแพรวซูดปากร้องด้วยความเสียว พ่อส่ายหน้าไปมาอยู่บริเวณหีแพรว อย่างไม่รังเกียจทั้งที่เมื่อคืนแพรวยพึ่งเย็ดกับผม และผมก็แตกในแถมเมื่อคืนพำรวไม่ได้ลุกไปเข้าห้องน้ำเพื่อล้างหีของเธอด้วย พ่อเลียอย่างเมามันน้ำหีแพรวที่ไหลเยิ้ม มันสีข้น ผิดปกติ แน่นอนมันต้องมีน้ำเงี่ยนของผมผสมอยู่ในหีของเธอด้วย แต่ด้วยความที่ค่อนข้างมืดอยู่เพราะมันเป็นเวลาเพิ่งจะ ตี 3 ครึ่ง สักพักพ่อลุกขึ้นยืน และเอาควยจ่อไปที่หีแพรวและค่อยๆอาท่อนควยสอดเข้าไป ในหีนั้น และซอยเช้าออกช้า ๆ ผมไม่อยากจะเชื่อสายตาตัวเองเลยครับว่าแพรวกับลังเย็ดอยู่กับพ่อ แพรวร้องครางดังมาก และเกร็งตัวกระตุกตลอดเวลาเลยครับ พ่อเริ่มซอยแพรวเร็วและหนักหน่วงขึ้นมาก สักพักพ่นท่อนควยออกจารูหีแพรวและยังยืนอยู่ท่าเดิมแพรวก้มหัวลงมาอมท่อนควย ให้พ่อ และใช้มือขวารูดขึ้นลง พ่อก็เด้งเอวโยกใส่ปากแพรวอย่างเป็นจังหวะสักพักพ่อจับแพรวลงมาจากกระท่อม และให้ยืนหันหลังหมอบกับกระท่อมโก้งโค้งตูดให้พ่อพ่อก้มลงไปเลียหีผ่านร่อง ตูดจากทางด้านหลัง และพ่อก็ยืนขึ้นจับท่อนควยยัดเข้าหีและจับแพรวเย็ดต่อตัวแพรวสั่นสะท้านไป ทั้งตัว พ่อเย็ดอยู่สักพักและตะโกนบอกแพรวว่ว แพรวอมให้พ่อเร็วลูกและพ่อก็พ่นน้ำเงี่ยนใส่หน้าแพรว ผมไม่น่าเชื่อเลย ว่าแพรวโดนผมเย็ดตอนกลางคืน และตอนเช้าจะโดนพ่อเธอเย็ดด้วย ผมรู้สึกสงสารแม่ที่นอนป่วยอยู่ที่บ้านจังเลย แม่ไม่รู้เลยว่า ผัวกับลูกสาวตัวเอง แอบมาเย็ดกัน และเช้ามืดวันนั้นพ่อกับแพรวก็เดินมาที่รถเพือไปตลาดกัน ผมจึงรีบหลบไป และขับรถกลับบ้านพอประมาณใกล้ๆ 6โมงเช้า พ่อกับแพรวก็กลับมาจากตลาด เพราะผมได้ยินเสียงเปิดร้าน และผมก็ทำเป็นลุกไปที่ร้านและถามแพรวว่ากลับมาและหรอ แพรวถามผมว่า วันนี้ทำไมตื่นเช้า จังผมเลยบอกไปว่า เพิ่งตื่น อะ แพรวลุกไปตอนไหนไม่เห็นรู้เรื่องเลย แพรวก็บอกว่าวันนี้ รีบไปตั้งแต่ตี 3 ครึ่ง ผมเลยถามว่า และจะไปตี 3 ครึ่ง ทุกวันเลยไหมแพรวตอบว่า คงทุกวัน อะ ผมนึกในใจ คงจะเย็ดกันทุกวันเลยอะดิ ผมคุนยกับผแพรวและแพรวจัดของอยู่สักพัก พ่อเดินมาจากบนบ้าน พ่อไปเข้าหิ้องน้ำมา พ่อทักผมว่า ทำไมตื่นเช้าจังลูกและพ่อ ก็หันไปบอกผมกับแพรว ว่า ไป นอนต่อก็ได้นะลูก ยังเช้าอยู่เลยแพรวก็บอกพ่อว่า ค่ะ ผมเลยไปนอนต่อกับแพรว และสักพักด้วยอาการที่ความเงี่ยนยังค้างอยู่ หลังจากแอบดูพ่อกับแพรวเย็ดกันเมื่อเช้ามืดผมเลยบกอดกับแพรว และจูบปากกับแพรว แพรวก็รับลิ้น ผมอย่างมีอารมณ์และผมก็ดึงกางเกงลงให้แพรวอมควย ถอดกางเกงแพรวเอามือล้วงหีแพรวหีของแพรวเปียกแฉะมาก ผมแกล้งถามแพรวว่า ทำไมกฃับมาจากตลาดหีแฉะหมดเลย แพรวบอกว่ามันเพิ่งออกก่อนมีอะไรกับบอยนี่แหละ ผมเองเลยแกล้งบอกว่า อ่อ ๆและไม่ได้ถามอะไรต่อ เราเล้าโลมกันสักพักผมก็จับแพรวเย็ดและจินตนาการว่าได้เย็ดกับพ่ออีก เราเย็ดกันประมาณ 45 นาทีผมก็น้ำแตก และเช้าวันนี้แพรวบอกว่า เด๋ววันนี้พ่อจะขนของไปให้แพรวที่หอนะไปตอนสายๆ ผมว่าพ่อกับแพรวต้องๆไปเย้ดกันที่หอแน่เลย ส่วนผมอยู่ที่บ้านจะจับแม่แพรว เย็ดให้ พอสายๆผมกับแม่ก็ช่วยแพรวขนของขึ้นรถเตรียมไปหอ แพรวไปกับพ่อ 2 คน พอช่วงบ่ายๆวันนั้น ฝนตั้งเค้า ทำท่าจะตก และลมก็พัดแรงเหมือนว่าพายุจะเข้า สักพักประมาณเย็นๆสัก 6 โมงครึ่ง ฝนก็เทลงมาอย่าหนักและทันใดนยั้นไฟฟ้าก็ดับพึบลงทำให้ตอนนี้ไฟมืดทั้งบ้าน เลย ตอนนี้ผมกับแม่อยู่ที่ร้านแต่ไฟฉายกับเทียนมันอยู่บนบ้าน ส่วนพิมนั้นไปเล่นบ้านพี่ปลายังไม่กลับเลยแม่บอกว่าบอยช่วยแม่ปิดร้านหน่อย นะลูก ผมเลยช่วยแม่ปิดร้าน โดยคลำๆเอาตอนแรกยังไม่ปิดร้านยังพอมีแสงเพราะเพิ่งค่ำสลัวๆจากข้างนอกบ้าง แต่พอปิดร้านและข้างนาร้านมืดมากจนมองไม่เห็นว่าอะไรเป็นอะไรผมเดินหาแม่ พร้อมตะโกนเรียกแม่ ขณะที่ฟ้าร้องดังลั่น ผมตะโกนเรียกแม่ละทันทีแม่ก็ร้องกลับมาว่า แม่อยู่นี่ ผมก็ควานหาม่า และบังเอิญมือผมไปเดินกับก้นแม่เข้าก้นแม่นิ่มมากเลยครับ สักพักผมก็ทำเป็นไม่เห็นอะไรเพราะมันมืดมาก แต่ตอนนี้ด้วยคตวามที่ผมไปโดนตูดแม่ ผมเริ่มเกิดความคิดชั่ว เพราะเมื่อเช้าผมเห็นพ่อเย็ดแพรว ผมเลยอยากเอาคืนมั้ง พอมือผมโดนตูดแม่ ผมเลยรู้ว่าแม่หันหลังอยู่ ผมเลยหันหน้าเข้าหาก้นแม่ และทำควยให้แข็งเด่ๆและเดินชนตูดแม่ ขณะที่แม่กำลังก้มเก็บของในท่าโก้งดค้งพอดีเลยผมชนตูดแม่เข้าอย่างจัง แม่ร้องอุทานพร้อมสะดุ้ง ผมบอกแม่ว่าขอโทษ ครับแม่แม่บอกว่าไม่เป็นไรลูก ไฟมันดับ สักพัก ผมก็ชนอีก ตานี้ผมเน้นๆ เลย ครับ ผมทำงี้ประมาณ3-4 ที และทีที่ 5 ผมเอาควยชาไว้งั้นเลย เพราะเห็นแม่ไม่ว่าไรนี่ครีบ แต่รู้สึกเหมือนแม่มีอาการเกร็งๆนะ สักัพก ผมก็บอกแม่ว่า แม่เหนื่อย ไหม เด๋วช่วงนี พ่อก็ต้องไปศาลากลางแพรวก็ต้องไปรายงานยตัวที่มหาลัย และพักอยู่หอหลายวีน เด๋วผมอยู่บ้านช่วยงานแม่เองนะ พ่อ ก็ไม้อยู่ผมช่วยแม่เอง ผมช่วยแม่ได้หมดทุกอย่างนะครับแม่ ขอแค่แม่บอกผมมาสักพักแม่ก็บอกว่า. เจ้า . และสักัพกผมกผ้บอกแม่ว่า แม่ผมรักแม่นะผมไม่เคยกอดแม่เลย ผมขอกอดแม่หน่อยได้ไหม แม่ แม่บอกว่าได้สิลูกแม่ก็อยากกอดลูกเหมือนกัน ตอนพ่ออยู่แม่กลัวพ่อมองไม่ดี แต่แม่เองแม่ไม่คิดอะไรหรอกลูก ผมกับแม่เลยสวมกอดกัน และแม่ก็หอมแกด้ม แม่พูดกับผมว่า แม่ก็อยากกอดลูกมานานแล้วลูกแม่

cd13579

ซ่อนซะไม่รู้จะตอบยังไงเลยท่าน แง้มไว้นิดๆก็ได้ม้างงง
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

golfja2526

จะตอบยังไงดีล่ะ
เอาเป็นว่าขอบคุณครับละกัน

err

tigernara11

ตอบไงดีล่ะครับซ่อนซะมิดเลยเอาขอบคุณมากครับที่เผยแพร่

papa_2009

ขอบคุณครับอยากอ่านมั๊กๆน่าสนุกนะครับ

missnihgs

555....ยังไม่อ่านไม่รู้ตอบยังไงเอาเป็นว่าชื่อเรื่องน่าสนใจน่าติดตามมาก

gorncp

ขอบคุณครับ ไม่รู้จะคอมเมนท์ว่าอะไรดี ซ่อนซะมิดเลย

vapusci

น่าสนุกนะครับ ชื่อเรื่องก็น่่าสนและ

zu2nice

kamic

ซ่อนซะมิดชิดเชียว เปิดเผยนิดๆให้กระตุ้นความอยากหน่อย 

jaran053

game14974

บางทีท่านก็ซ่อนมิดไปนะครับ ไม่มีอะไรแพลมมาให้เห็นเรียกน้ำย่อยเลย แต่ก็ขอบคุณครับที่เอามาแบ่งปันกัน