ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เลิกแจกเรื่อง มนตร์อัปสราแล้ว

เริ่มโดย นีโอ, พฤศจิกายน 03, 2016, 07:43:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

arsenyo

ติดตามตลอดครับผม ทุกเรื่องของท่านเลย สนใจ E-book เรื่องอื่นผมจะติดต่อทางไหนครับ
อยากช่วยสนับสนุนจากใจจริง ::Thankyou::

psycho-field

ติดตามผลงานมาหลายเรื่องไม่ผิดหวังเลยครับ ขอตามมาสนับสนุนผลงานนี้อีกและจะตามเรื่อย ๆ

knight18

จินตนาการช่างล้ำเลิศชวนน่าอ่าน อ่านแล้วเสือนตัวเองได้อยู่เหตุการณ์นั้นด้วย บรรบายความได้ยอดเยี่ยมเลยจริงๆครับยอดเยี่ยมมากๆเลยครับ

deathonly

กำลังคิดว่าจะซื้อ E-book ท่านใน MEB พอดี ขออนุญาตเอาของฟรีไปลองอ่าน ไว้เงินออกแล้วจะอุดหนุนใน MEB นะครับ

kazu36

เวอร์ชั่นกระดาษ พิมพ์เสร็จประมาณเดือนไหนครับ?
หน้าปกมันเป็นแบบนี้เลยหรือเปล่าครับ คือว่าอยากเก็บไว้ในตู้หนังสือหลังอ่านจบหนะครับ
ถามไว้ก่อน

sumate09790

::Glad:: Thank You ::JubuJubu::  ::JubuJubu::
เรื่องราวน่าสนใจมากมายครับ
แนวโปรดเลยแนวไสยศาสตร์มนต์ดำลึกลับอย่างนี้ยิ้งเขมรนี้เรื่องความลี้ลับของขลังมาเต็ม

meng098

apinya_30

ตัวอย่างน่าติดตามมากครับ. ขออนุญาติแนะนำให้ขายในรูปแบบ e-book ด้วยนะครับ จะอุดหนุนแน่นอน

hamarun

มาลงชื่อรับไปอ่านครับ เห็นตัวอย่างแล้วน่าติดตาม รูปก็สวยๆ

jakapong

เป็นอีกแนวที่ชอบอ่าน ลุ้นไปกับตัวเอก ขอบคุณครับที่นำมาแบ่งปัน

neung_cm

ติดตามนีโอตั้งแต่เดชแม่ยายแล้วครับเรื่องนี้ขอรับไปอ่านก่อนนะครับส่วนตัวก็ขอบนะแนวอิงประวัติศาสตร์

amlan

เนื้อหาน่าติดตามมากเลยครับผม แต่แอบแฝงไปแบบนี้ น่าจะต้องมีเรื่องให้ลุ้นรออยู่  แต่น้ำจิ้มที่เอามาให้ลองอ่านนี้ก็น่าติดตามมากเลยครับผม

saka2520

อ่านเจอหัวข้อกะจะข้ามไปอยู่แล้ว แต่เพราะชื่อผู้แต่งล้วนๆทำให้ลองเข้ามาอ่านตัวอย่าง  จนสุดท้ายต้องขอลงชื่อด้วยคนนะครับ ::Sobad::

ปล ผมว่าชื่อที่พระเอกเราสวมรอยมันคุ้นๆนะนี่ จะโดนค่าลิขสิทธิ์ไหมเนี่ย

corei5

ออนดิมานนี้คือพิมจำนวนจำกัดใช่ไหมครับ แบบจะไม่วางแผนทั่วไปแบบนี้ใช่ป่าว ::Dizzy::

pe014789

ผลงานของคุณนีโอไม่เคยทำให้ผิดหวังจริงๆ เรื่องนี้แค่เห็นตัวอย่างก็น่าติดตามแล้วครับ