ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เลิกแจกเรื่อง มนตร์อัปสราแล้ว

เริ่มโดย นีโอ, พฤศจิกายน 03, 2016, 07:43:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spty24

ที่จริงอยากอ่านเป็นเล่มนะครับ
แต่กำลังช็อทครับ555
อ่านอีบุ๊คไปก่อนละกัน
ขอบคุณมากครับ

sachinha

ขอลองโหลดไปอ่านนะครับ
ส่วนตัวตามเรื่องของคุณนีโอมาตลอดอยู่แล้ว คอมเม้นบ้างไม่ได้คอมเม้นบ้าง(ยอมรับเลยครับ ขออภัยด้วย) ถ้ามีโอกาสจะอุดหนุนนะคร้าบ ^^

zasde

โหลดมาอ่านแล้วเนื้อเรื่องสนุกน่าติดตามมากครับเลย มาขอบคุณอีกครั้งครับ ::Thankyou::
และก็มีเรื่องที่อยากทราบคือเรื่องมนต์อัปสรามีประมาณกี่ตอนกี่เล่มครับ แล้วจะทำเป็นหนังสืออย่างเดียวหรือว่าทำเป็นE-bookด้วยรึเปล่าครับ (ส่วนตัวชอบเป็นE-book)  ::Shy::
ปล.ที่โหลดมาอ่านมีตัวอักษรผิดอยู่หลายตัวเหมือนกันครับ เดียวอ่านรอบใหม่จะจดมาบอกครับ

pisanuman3

deomass

::Orz::ทำไมผมไม่เคยอ่านเลยอ่ะครับ เป็นเรื่องเก่าหรือแต่งใหม่ ขนาดทำ e -book กันเลยทีเดียว ผมพลาดอย่างแรง อยากอ่าน มาาาาาาาาาาาาาาาก

cispoly

อ่านชื่อตัวละครไม่ออก 555
แต่ชอบแนวแบบนี้ เหนือธรรมชาติ ขอบคุณครับ
::Glad::

code47

ชื่อเรื่องกับพล็อตน่าสนใจ
แต่น่าจะโปรยตอนเด็ดๆ ซะหน่อย ถ้าไม่รู้ว่าเป็นนีโอ อาจจะผ่านไปเลย

samsung014

ผลงานเยอะมากจริงๆ สนุกทุกเรื่องด้วย เข้าไปดูในเว็บ meb หาไม่เจอว่านิยายของคุณนีโออยู่ตรงไหน จะซื้อมาอ่านครับ

samsung014

pljimmylq

เนื้อเรื่องน่าสนใจครับ
ไปอ่านมาแล้ว เล่มต่อไปจะแจก รึจะขาย ก็รออยู่นะครับ
ปล.ขายe-book แบบท่านAss008 ก็ได้นะ
ผมอ่านแอปนั้นด้วย ::Evil::

napakon

ท่าจะรู้ว่าไม่ใช่ตัวจริงอยู่แล้ว ฝ่ายต้อนรับ งานนี้คงอผนซ้อนแผนแน่ๆ

rains

ขอบคุณที่นำผลงานดีๆมาแบ่งปันกันครับ รอติดตามผลงานทุกๆเรื่องของท่านอยู่นะครับ  ::Thankyou::

parnza99

ขอบคุณที่นำมาแจกให้ได้อ่านกันครับ ได้อ่านเรื่องย่อก็ชวนให้ติดตามแล้ว มีความเป็นเขมรดูลึกลับ อีกทั้งเกี่ยวกับญาติของเพื่อนที่จะไปเจออีก ชวนให้สงสัยและน่าติดตามมากครับ  ::Thankyou::

chanky2007

รูปหน้าปกสวยมากครับ เห็นแล้วประทับใจครับ

เนื้อเรื่องก็น่าสนใจ ผลงานคุณภาพทุกชิ้นจริงๆครับท่าน

น่าติดตามมาก

ขอบคุณที่แบ่งปันเวอร์ชัน ebook ให้อ่านด้วยครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

hunterkung