ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สองพี่น้อง กับเคสพิศวง ตอนที่ 1

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 06, 2016, 01:58:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ความรัก และ ความซื่อสัตย์

เป็นเรื่องที่น่าติดตามมากๆเลยรับ
เขียนดีมากๆ

P555

ปฐมบทของเรื่องราวทั้งหมดอยู่ที่นี่นี่เอง เพิ่งเห็นเรื่องนี้ตอนได้เป็นสมาชิกครับ จะคอยติดตามผลงานตลอดนะครับ ขอบคุณครับ

asiakook

แนวไสยเวท + ไอเทมอาถรรพ์ น่าสนใจว่าจะมีพรอพเด็ดๆ ตอนแรกมา แจกโชว์ตัวละครคนละนิดละหน่อยยั่วยวน แต่ทำเจ้แจนแบบนี้ได้ไง ถอดของไปซะละ ยังไม่สมหวังเลย อิอิ ขอบคุณครับ

artbicon

อยากเห็นบ้านนี้บ้าง จะยังไงกัน สนุกหล่ะ

Chill

เป็นเรื่องแรกที่เขียน ผมคิดว่าเขียนออกมาได้ดีเลยครับ น่าสนใจมากๆ

evilbenz

ผมพลาดเรื่องนี้ไปได้ยังไงครับเนี่ย ดำเนินเรื่องมาได้น่าติดตามมากครับ

ipichai

ขาว กับ ดำ เวลอยู่ใกล้กัน ส่วนใหญ่ดำจะกลืนกินขาวนะ เพราะมันยั่วใจมากกว่า
แต่ขุนเป็นสีอะไรอะ หรือจะถูกแจนย้อมเป็นสีดำด้วย

Fetarsier

sakdi Ontong

ลูกชายหรือพ่อ ใครจะได้เป็นพระเอกครับ

noma

dick1050

เพิ่งเป็นสมาชิกเข้ามาใหม่ๆ  ขออนุญาตย้อนหลังคุยซัก 6 ปีนะครับ เรื่องแรกนี้เนื้อเรื่องพล็อตเรื่องน่าสนใจ แนว ไสยศาสตร์+SiFi และน่าจะ Incest ด้วย มันเหมือน ผม Spoil เพราะตามอ่านเรื่องต่อๆมาหลังจากเรื่องนี้แล้ว คุณประพันธ์ได้ดีมากๆ ผูกเรื่องราวให้สามารถดำเนินเรื่องไปต่อได้เรื่อยๆครับ    อันนี้ถึงคุณแว่น "เวปนี้คนแก่หื่นเยอะ" คำว่าแก่ พูดเบาๆก็สะเทือนใจแล้วนะครับ อิๆๆๆ
Make love Not War

Torranong

ตามไรท์มาตลอด ขอบคุณสำหรับเรื่องดี ๆ เรื่องนี้เปิดมาดูจะเป็นแนวไสยเวทย์ลึกลับน่าติดตามเหมือนเคยครับ

harukungz

ชอบแนวพลังพิเศษอยู่แล้ว เขียนดีครับ