ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นสร้างกำลังใจ #เทพธิดาโรงแรม

เริ่มโดย นีโอ, พฤศจิกายน 10, 2016, 11:02:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cobra888

ขอบคุณครับ กับเรื่องดีๆ เสริมกำลังใจให้กับเพื่อนมนุษย์ด้วยกัน
ผมก็ไม่ต่างจากคุณ เมื่อเจอคนหรือเพื่อนร่วมโลกที่ด้อยโอกาส และเจอทุกข์มากกว่าเรา ปัญหาของเราเล็กมากเลย ทำให้มีกำลังใจต่อสู้กับโลกและโชคชะตาที่โหดร้ายต่อไป
... สู้ต่อไปครับ....

ssktp

ขอบคุณครับ

14/11/2559

อ้างจาก: ssktp เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2016, 01:40:41 หลังเที่ยง
ขอบคุณครับ
เรื่องสั้นสร้างกำลังใจ#เทพธิดาโรงแรม( 6 เดือน 14/11/2559-14/11/2560 )
สนใจบ้างไหม เงื่อนไขการจะอ่านที่แปะไว้นั้นไม่ได้เตือนเอาฮานะ แบนจริงๆ
อ้าวโดน คุณ HypNos( กรกฎาคม 07, 2016 ) เตือนมาแล้วงั้นเพิ่มไป 1 ปี

i_robot

บางคนเขาต้องยอมทำทุกอย่างเพื่อให้มีชีวิตมีข้าวกิน ลำบากกว่าเรามากนัก

lasazka

ขอบคุณครับ

24/11/2559

อ้างจาก: lasazka เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2016, 03:20:31 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณครับ
เรื่องสั้นสร้างกำลังใจ  #เทพธิดาโรงแรม ( 1 ปี 24/11/2559-24/11/2560 )
( แบนเก่า ไม่เคยเม้นท์แต่ขออ่าน แบน 90 วัน/สิงหาคม 15, 2016)
ฉันถือว่าคุณลองของ กฏแปะไม่อ่านไม่สน งั้นก็แบนไป เวลไหน พ.ศ. ก็กระเด็น

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

อ่านแล้วมันจรรโลงใจ ถ้าเป็นไปได้ก็อยากให้มีเรื่องประมาณนี้คั่นเวลาเรื่อย ๆ ครับ

jingjang

คลาสิกมากครับ บรรยากาศนิยายทำให้วัยรุ่นตอนปลายอย่างผมนึกภาพได้เป็นช็อตๆ มันเป็นอะไรที่ไม่ไกลตัว และทำให้ผมนึกย้อนวัยตัวเองสมัยที่เริ่มแตกเนื้อหนุ่ม เที่ยวใหม่ๆ มันเป็นอะไรที่คลาสิก ไม่วุ่นวายเหมือนสมัยนี้ ขอบคุณมากครับสำหรับการกระตุ้นความทรงจำที่เริ่มลืมเลือนไปตามวัย

mister_g

ชอบมากครับ ได้อ่านงานเขียนที่เป็นอีกแนวนึงเลย ค่อยๆให้ลุ้นแล้วแอบหักมุมตอนท้ายนิดๆ

chanky2007

เขียนงานปราณีตมากครับ เก็บรายละเอียดเยอะเลยครับ
ผมชอบโปสเตอร์ที่ประกอบด้วย ย้อนวัยกันเลย

ขอบคุณมากครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

samrong

จากที่บรรยายมาผมเอาตำนานสมเด็จพระนเรศวรภาคแรก 2550 ค่าตัว 500 ถือว่าไม่แพง เพราะในช่วงปี 2530 ต้นๆ อย่างดีก็ 300-500
นศ.พานิชน์ ก็มี 250-400
แต่ถ้ายุค 2516 ผมว่าคงไม่ถึงหลักร้อยนะ

peerayut_air

เนื้อหาออกแนวอาร์ตจริงๆ แต่ภาพประกอบถือว่าตั้งใจให้เหมาะกับเนื้อเรื่อง ขอบคุณมากครับที่ตั้งใจนำสิ่งดีๆ มาแบ่งปัน

บริการเลียหี_จนน้ำแตก

::Thankyou:: ขอบคุณที่เขียนเรื่องราวดีๆ มาให้พวกเราได้อ่านกันนะครับ หวังว่าจะมีผลงานใหม่ๆ เรื่อยๆ นะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ ::Thankyou::

P Eet ✦Diamond✦

Wow.... that's pretty deep... Yes most girls who got embroil in this type of work has to endure so much... But that's life .... Before you guys got too over worked on how life will go on , remember one thing !  There's no guarantee in life, the only guarantee we have is that NONE OF US WILL GET OUT OF HERE ALIVE !!!

Keep on keeping on my fellow members of the site!

REMEMBER: Many of the things you can count, don't count. Many of the things you can't count, really count.
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥