ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 14 – คุณหนู

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 14, 2016, 03:56:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกแบบไหน

ปล่อยไปก่อน ตอนนี้ยังไม่ค่อยสะดวกทั้งเรื่องเวลาและสถานที่ รอบหน้าค่อยว่ากันใหม่
เสี่ยงลุยไปเลยไม่ต้องคิดมาก ถ้ามีปัญหาค่อยหาทางแก้กันอีกที

review1972

ใช้วิธีแรกดีกว่าครับ กินของอร่อยต้องใจเย็นๆ เปิดซิงนางฟ้าต้องค่อยๆละเลียด เก็บรายละเอียดทุกซอกทุกมุมครับ

syaorunku

เลือกแบบแรกครับ ปลอดภัยไว้ก่อนกีกว่า

aof55555

ตอนนี้ปล่อยไปก่อนแล้วก็แทรกความคิดเอาไว้จะดีที่สุดจะได้ปลอดภัย

xtazy

อย่ารีบ แก้ทีละปํญหาก็เหนื่อยแล้ว แต่น้องแอลก็น่าจัดนะ

xxio2010

ขอบคุณมากครับ ปล่อยไปก่อนดีกว่า โป้งมันก็อยู่แถวนั้น เดี๋ยวมากเรื่องป่าวๆ

darkdd1999

ถึงไรต์เตอร์นะครับ
ช่วยปลูกฝังนิสัยดีๆผ่านแว่นให้น้องแอลทีนะ ผมไม่ชอบให้พระเอกไปเอาคนเลวๆหรือหยิ่งๆเลยให้ตาย

ziggy2

::Dizzy:: เสี่ยงก็ ดีนา จะได้มีลุ้น

ขอบคุณครับ

whitebag

ช่างเป็นทางเลือกที่สนุกและน่าลุ้นทุกทางเลย ขอบคุณครับ

rust.str

คงจะเหมือนกับเม้นต์อื่นๆล่ะครับ ปล่อยไปก่อนดีกว่า อย่าพึ่งเสี่ยงเลย เดี๋ยวมันจะเสียมากกว่าได้นะ โอกาสหน้ายังมี ไว้เหมาะๆค่อยจัดให้เต็มที่เลยดีกว่า

lovesick

รอไปก่อนดีกว่า
เดี๋ยวเสียงาน

exaram

ลุ้นดีครับแต่น่าจะรอจังหวะไปก่อนเดี๋ยวซวย

eka1325

เลือกปล่อย น้อง แอล ไปก่อน ยังไงก็มีโอกาสจัดการได้อีกทีไม่ยาก ขอบคุณครับ

prsclub

เป็นเสือต้องไว้ลายครับ   โอกาสหน้ายังมี  เก็บอารมณ์ไว้ไปลงกับสาวแป้งดีกว่าครับ

633sqd

จะรีบลงไม้ลงมือทำไม เก็บไว้วันหลังมีเวลานานๆดีกว่า

DrJackklen

แว่นอะไรเนี่ยโกงกว่ากัญชาอีก โอยยยย

อย่าเสี่ยงเลยครับเดี๋ยวโดนโป้งเก็บไว้