ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 14 – คุณหนู

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 14, 2016, 03:56:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกแบบไหน

ปล่อยไปก่อน ตอนนี้ยังไม่ค่อยสะดวกทั้งเรื่องเวลาและสถานที่ รอบหน้าค่อยว่ากันใหม่
เสี่ยงลุยไปเลยไม่ต้องคิดมาก ถ้ามีปัญหาค่อยหาทางแก้กันอีกที

strikef.

ขอบคุณครับ ขอเลือกแบบไม่เสี่ยงครับ ยังไงความสามารถของแว่นก็ช่วยให้เราบริหารจัดการอนาคตได้ในระดับนึงอยู่แล้ว ไปหาแป้งดีกว่าครับ เพราะมีเรื่องโป้งคาใจอยู่ด้วย ^_^

sthanya

น้องแอลเพิ่มมาอีกคน พระเอกเราคงต้องทำงานหนักกว่าเดิม

winnythepooh

พระเอกของเราจะกินเด็กซะแล้ว รอติดตามตอนต่อไปครับ

tacklove

ค่อยสั่งสอนคุณหนูทีหลังเถอะ มีแค่โบกี้กะเพือนสาวพอแระ ปวดหัวอ่ะ

kongrith

จัดการลุยก่อน เดี๋ยวจะพลาดโอกาสดีๆ

avena

อย่าเสี่ยงเลยครับ แค่เปลี่ยนแปลงความจำนิดหน่อยก็น่าจะพอแล้วละครับ แล้วค่อยนัดมา...อีกที จะดีกว่าครับ
จึงเรียนมาเพื่อกรุณาพิจารณา ::WooWoo::

jaster ja

สองตัวเลือกนี่ตัวใหนก็ได้ครับ แต่ยังไงก็ต้องจัดให้น้องเขาหน่อยนะ 555 ขอบคุณมากๆครับ

2000HP

ปล่อยๆไปบ้างครับแหม. จะเอาทุกคนเลย. ไว้ทีหลังจะได้มีเวลาทั้งวันด้วยครับ

ped444

ต้องบริหารเป็นเนียนปล่อยไปก่อนค่อยกลับมาจัดการดีแล้วครับ

parnza99

ว้าวๆมา 2 ตอนติดกันเลย ::JubuJubu:: โหวตแล้วนะครับ วันนี้ไม่สะดวกยกยอดไปก่อน แอบกินดูตื่นเต้นดีครบ ขอบคุณครับ

pooman

legacy

ไม่เสี่ยงดีกว่า อดเปรี้ยวไว้กินหวาน แค่นี้ก็น้ำจะแห้งหมดตัวแล้ว  ::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

pinmonkey

ลุยโลด เก็บเป็นสาวน้อยในฮาเร็มของพระเอกซะเลยครับ น่ารักซะขนาดนี้ ขอบคุณท่านมากครับ

yak7384

boong

อันตราย แถมหากไอ้โป้งแอบตามส่องจะทำไงครับ