ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 14 – คุณหนู

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 14, 2016, 03:56:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกแบบไหน

ปล่อยไปก่อน ตอนนี้ยังไม่ค่อยสะดวกทั้งเรื่องเวลาและสถานที่ รอบหน้าค่อยว่ากันใหม่
เสี่ยงลุยไปเลยไม่ต้องคิดมาก ถ้ามีปัญหาค่อยหาทางแก้กันอีกที

kabyala

ฟันในสนามหญ้าแถวนั้นเลยลูกเพ่มะไหวแล้วจะระเบิด @_^ ขอบคุณครับ

jochohaha

พระเอกก็มีรถนะครับ น่าจะจัดในรถ แล้วค่อยเก็บไว้กินต่อวันหลัง
ไม่เสี่ยงด้วยได้จัดด้วยครับ

aone

ใจเย็นๆก่อนครับ
ปล่อยไปก่นแล้วค่อยติดต่อกลับดีกว่าครับ

lucifer99

ถ้าเสี่ยงเกินไปมันจะแห้วเอาน้าาา แว่นก็ใช้ไปแล้ว ปล่อยไปก่อนดีกว่าม้างง

mammon2

tarapong

ขอบคุณคร้าบ เป็นผม ผมเลือทางปลอดภัยเพื่อฮาเร็มคร้าบ

pssbr

ชื่นชมผู้เขียนมาก แต่งเนื้อหาได้สนุกและน่าติดตามมาก ขอบคุณมากครับที่แบ่งปัน

peddo

ความจริงก็ไม่น่าจะโหวตยากนะครับ เพลย์เซฟก็ดี แต่โหวตให้ลุยเพราะอยากรู้ว่าจะแก้ปัญหายังไง แต่ที่น่ากังวลคือ ถ้าทำอะไรมากไป เดี๋ยวนายโป้งรู้ความลับขึ้นมาจะยุ่ง แต่ดราม่าเป็นบ่อเกิดของความมันครับ แล้วแต่ท่านผู้แต่งจะพิจารณา ขอบคุณครับ

samsung014

เสี่ยงเกินไปครับ รอก่อนดีกว่า

nongoo144

mdock

รอไปก่อนดีกว่า โลถมากเดี๋ยวลาภหาย 5555 ::WowWow::

carnalitatis

BooM_Za

ปล่อยไปก่อนก็ได้ครับวันพระไม่ได้มีหนเดียว แล้วเอาข้อมูลมาจากน้อเค้ามากๆๆเอาไว้ในภายภาคหน้า

avazon

ทันใดนั้นความคิดอันบ้าบิ่นอย่างหนึ่งก็แวบเข้ามาในหัว

ประโยคนี้ มีหลายเรื่อง ได้เรื่องทุกทีสิน่า // ขอบคุณครับ

harzard

ของดี ๆ ยังมีอีกเยอะปล่อยไปก่อน  ::Suffocate:: 555