ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

SplendidW

ก็บอกแล้วให้ใช้แว่นสั่งไอ่เวรนี่ไปให้คนอื่นอัดตูดซะให้สิ้นเรื่อง ไม่ใช่ปล่อยมาเป็นหอกข้างแคร่แบบนี้ น่ารำคาญชิบ  ::Doubt::

somsak672

jrchyk

นับล้านตัวในอุ้มมือ

โดยส่วนตัวคิดว่าวางโป้งให้เป็นตัวร้ายนี่แหละน่าจะสนุก อย่าให้มาเป็นเพื่อนเลย เอาเป็นแนวพวกกาฝาก

zannaty

อืมม บทนางเอกเริ่มน้อยแล้ว ตอนนี้เน้นเก็บแต้มอย่างเดียวเลย อิจฉาจัง

akine

::Horror:: เกลียดอีโป้ง ส่งมันไปโดนตุ๋ยเลยยย ปล.โหวตปฎิเสธไปอะเอ รึจะสมยอมแต่ไม่ยกแป้งให้มันแน่สงสัยต้องใช้แว่นกะโป้งซะแล้วมั้ง

manxxx

สนุกดีครับ ดำเนินเรื่องได้น่าติดตามดีครับ เสียดายน้องแอลครับ ต้องระวังแป้งจากนายโป้งครับ

ayiraj2408

ผมเลือกการปฏิเสธครับ เพราะบางทีการมีพวกมันทำจัดการอะไรลำบาก 55 แล้วก็ไม่แน่ใจด้วยว่าโป้งมันจะมาไม้ไหน

aisieo

chanq

อย่าดีกว่า ใจเย็นๆ ค่อยๆเป็นไป  ::Confident::

makuss

::Sobad::คือเอาจริงๆนะครับ...อยากได้แว่นตัวเอกใช้บ้างมีขายที่ไหนบอกต่อด้วยครับจะไปเหมา

siasteq

ขอบคุณมากๆนะครับ อย่าลืมมาต่อเรื่อยๆนะ

eternal6969

ดีแล้วครับที่อดเปรี้ยวไว้กินหวาน

iammaa

ขอบคุณมากครับ
สงสัยจะห้องแป้งแน่เลย