ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

lamom

itschelsea11

เกือบโดนจับได้แล้วเชียว ลุ้นให้รอดจากโป้งนะครับ

elelle

เช็คชื่อก่อนอ่าน มาที2ตอนขอบคุณมากๆ

common

น่าเสียดายแทนพระเอกเราเลย อดได้น้องแอลไปก่อน

bigomnoi

ตอนที่แล้วเพราะคิดว่ามีแว่นวิเศษก็เลยรู้สึกว่าอดเปรี้ยวไว้กินหวานได้ครับ

wiseman

แผนเยอะ แต่จะได้ใคร รอตามต่อครับ

korn2532

abcxyz

โป้งนี่ตัวอันตรายเลย ปฏิเสธไปแล้วหาทางจัดการกับมันด่วนเลย

phantompain

มาติดตามต่อค้าบ ลุ้นให้ได้สาวน้อยคนนี้ แต่สงสัยแพ้เสียงส่วนใหญ่ แฮ่ๆ ขอบคุณค้าบ  ::WowWow::

gatgat

vยากตอบตกลงฮะ ซ้อนแผนหักหลัง สะใจดี

arsuredd

ขอบคุณมากครับผม สนุกและน่าติดตามมากๆ ทุกๆตอนเลยครับ

edgeemperor

ชอบมากครับเอาApp liveมาใช้เขียนด้วยทันเหตุการสุดๆ

aemssr

moshi_jk

mewzira

อยากให้กลับมาที่ แป้งกะโบกี้ บนเตียงเดียวให้ได้ก่อนจะไปหาสาวๆเพิ่มจัง