ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

Killeas

ลุ้นอยู่ตลอดเวลา ขอบคุณมากเลยครับ

klpnklpn

อย่างที่ท่านว่าอ่ะครับ อยากให้ทางเลือกมันยากขึ้นอีกนิด ยังไงก็ตาม ผมยังอยากแนะนำเหมือนเดิม ให้ท่านเขียนทั้งสองทางเลือกนะครับ มันจะออกแนวผจญภัยตามใจนึกอ่ะครับ

crazylex

เพิ่มอีกตัวเลือกได้ไหมครับ
ตกลงไปก่อน แล้ววางแผนดัดหลัง โดยใช้แว่นในวันที่วางแผนไว้กับนายโป้งแทน

mspeed

ต้องรีบสืบว่ามันมีแผนอะไร
ยังไงแป้งเป็นของเรา เรื่องไรจะแบ่งไอ้โป้งมันล่ะ ขอบคุณครับ

intanianoi

sarawalee0967

ขอบคุณครับ  ปฏิเสธให้เด็ดขาดไปเลย แล้วเลิกยุ่งกับมัน มันไม่น่าไว้ใจ 

กำพล

จะมีการหักหลังไหมงานนี้ไอ้โป้ง

mhoa2000

สงสัยว่าจะหลวมตัวเข้าทางไอ้โป้ง

theera09

ยังสุดยอดเหมือนเดิมครับท่าน แอด

acilos

นายโป้งนี่ไม่ใช่ขี้ๆแฮะแต่พระเอกเราสุขุมกว่า

volpe

ขออ่านให้จบก่อน เดวมาแก้ replyว่าจะโหวตอะไรครับ ::KO::

อิอิ อ่านจบแล้วว

ผมเลือกข้อสองง เพราะถ้าเปนผม มีของเด็ด ไม่ปล่อยให้คนอื่นเชยชมแน่ๆ
เด็ดไม่พอยังมีของใหม่อีก แล้วอีกอย่าง ถ้าแป้งเกิดไม่พอใจขึ้นมา จะแก้เผ็ด แล้วเอาไปบอกโบกี้ งานนี้อาจเหลือ น้องแอล เป็นเด็กในสต็อกคนเดียว ได้ไม่คุ้มเสียแน่นอนนน  ::Angry::

ปล. ถ้าให้เพิ่มทางเลือกเอง ผมขอเพิ่มข้อเสนอด้วยเลย
     ตอบตกลงไอ้โป้ง แล้วหาทางแก้เผ็ดโดยการไปวางแผนกับแป้งครับ หุหุหุหุ

ปล.2 ขอ edit อีกรอบบ ขอบคุณท่าน ass มากๆครับ ผลงานคุ้มกับการรอคอยทุกเรื่องเลย ผมยังเฝ้าติดตามอยู่นะครับ XO ก้จัดมาทุกเล่มแล้ว กำลังคิดถึง SOSO อยู่ เดวขอดูก่อนว่าท่าน ass จะเอามาเปนebook หรือเปล่าค่อยตัดสินใจซื้อ soso ^^ ขอบพระคุณอย่างยิ่งครับ

medsay

แป้งหรือโบกี้กันนะ ขอไปอ่านต่อนะครับ ขอบคุณมากนะครับท่านแอส

ananda

ไอ้โป้งนี่ตัวสร้างปัญหาเลยนะเนี่ย ::Angry::

po_zaza43@hotma

ติดตามมานานแล้วครับแต่ละเรื่องสุดๆไปเลย