ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

torl31

iifly

punpoonkung

มาดูแผนของโป้งครับว่าจะเป็นยังไงตามชื่อตอนเลย
ขอบคุณครับ

ppeak

น้องแอลรอดเงื้อมมือหนุ่มเฉย ผิดความคาดหมายมาก รอลุ้นว่าโป้งมีแผนอะไรจัดการแป้งดีกว่า 

pitsanume

ขอบคุณครับ นายโป้งนี้มันสุด ๆ จริง แบบนี้นายหนุ่มของเราจะทำอย่างไรที่ไม่ให้นายโป้งตามติดได้นะ รอติดตามครับ

sftcly

ขอบคุณครับ
ผมเลือกให้ยอมรับแผนโป้งไปก่อน แล้วดูว่าทางโป้งมีข้อมูลมีแผนอะไรในการจัดการแป้ง แล้วค่อยหาทางแก้ไข ครับ

karasukung

มามาร์คจุดรอตอนต่ไปครับ สนุกมากครับ เสียดายน้องแอล 55555555

sdgundams

thanee

ผมเลื่อกตัวเลือกที่ 2 เพราะ ไม่อยากให้โป้ง มายุ่งกับโบกี้ครับ

633sqd

ขนาดไม่มีเวลานะ ยังจัดแบบฝึกหัดให้น้องแอลไปเป็นที่เรียบร้อย ::Fighto::

phenix

นายโป้งยังไม่มั่นใจ 100%...เกือบเสียท่าเขาเข้าแล้ว

saranhomwon

baby13

ขอบคุณครับ
เป็นเราต้องกำจัดโบ้งแล้ว มันอันตรายมาก   ::Fighto::

may_290607908

iightimon1