ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

cookieai

เห็นว่าเป็นแผน ไม่เอาดีกว่า มันมีอัดวีดีโอด้วยนิ ตัวโป้งอะ

097898117

ขอบคุณครับ ถึงไม่ซ่อนแต่โดยปกติถ้าเป็นงานของท่านผมก็ตอบอยู่แล้ว ^ ^ ขอบคุณนะครับที่มีงานดีๆมาให้อ่านเสมอ

sanya

หื่นน้อยๆพอเป็นกระสัยพอครับช่วงนี้ หื่นนจัดๆ หน้ามืด ฟ้าเหลือง แห้งกรอบกันพอดี หื่นมากๆ จะหาที่ลง ลำบาก เพราะกว่าจะอิ่มก็หลายชม. อิอิ

ice12345

โดนนายโป้งเล่นงานแล้วล่ะสิงานนี้

asean

ขอบคุณครับ จริงๆแล้วผมก็สายหื่นนะครับ แต่บางช่วงก็เล่นตัววางหมากนิดหน่อย หุหุหุ

Matsudaira777

อ้าว ผลโหวตผิดคาดแฮะ อุตส่าห์โหวตแนวหื่นๆไป

artmanna

มีแผนมาหลอกเช็คตลอดนะนายโป้ง ปากก็บอกเพื่อนกัน ร้ายจริงๆ
เลือกปฎิเสธ+หาแผนรับมือครับ ไม่ชอบเลยจริงๆ เล่นแบล็คเมลล์ขนาดนี้ แถมยังร้ายขนาดนี้ ไม่ยอมให้แป้งยุ่งด้วยแน่นอน

whitebag

พระเอกเรามีแว่นวิเศษ มีของดี แต่ก็มีอุปสรรคตลอดกว่าจะได้อะไรดีดี  ทางมันไม่ราบเรียบเลยนะ ::Shout::

singeroil

ผมว่าแกล้งทำเป็นเออออไปกับไอ้โป้งก่อนครับ

เมื่อได้รู้แผนการของไอ้โป้งค่อยหาทางแก้ไขรับมือไปตามสถานการณ์

ขอบคุณท่าน  assasin008  มาก ๆ ครับ

thana7

ramasa

มันเคยเข้าห้องหรือถึงรู้ว่าห้องใคร 

sunlightz

shadow5

ขอบคุณมากครับท่านแอส

ต้องปฏิเสธสถานเดียวแล้วจัดการมันให้ลืมทุกอย่างไปสะ ^^

ปล. รอผลงานท่านแอสหลายเรื่องเลยครับ โดยเฉพาะxo เมื่อไรจะคลอดเล่มใหม่ครับท่าน ^^

anupan_2764

ขออ่านก่อนนะครับแล้วจะเข้าไปโหวตอีกที
ยังไงก็มีมาให้อ่านบ่อยๆนะครับ
ขอบคุณครับ

po1tak

หมั่นไส้ไอ้โป้ง น่าใช้แว่นกับมันแล้วหลอกเอาตังค์ให้หมด