ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

chale

ขอดูแผนร้ายของนายโป้งหน่อยว่ามาไม้ไหน
ขอบคุณมากครับ

villosum

TiTanCu

อย่าหาเรื่องใส่ตัวเลยผมว่า

ขอบคุณครับ

gritkin

ห้องอะไรหว่า สงสัยจัง เเต่ผมขอเลือก ไม่ทำตามเเผนครับ เพราะนายโป้งคนนี้เป็นคนชอบแอบถ่ายเก็บไว้ รู้สึกไม่ปลอดภัยที่จะร่วมมือกับคนที่มีเเววเจ้าเล่ห์แบบนี้ครับ ถ้าจะถ่ายขอไม่แอบถ่ายรู้กันทั้งคู่จะสบายใจกว่าครับ

singkanong

อ่านแล้วต้องมีลุ้นตลอดเลยสุดมากครับท่านผู้แต่งผมติดตามผลงานของท่านตลอดยังไงก็ลงให้ต่อๆเนื่องด้วยนะครับ ขอขอบคุณครับ

bleachdonh

aof55555

ปฎิเสธให้ไวแล้วค่อยหาทางแก้ไขเอาเพราะของของเราต้องหวงไว้คนเดียว

suaccc

น่าจะเป็นแป้ง เพราะไอ้โป้งตั้งใจฟันแป้ง

donut1531

ไอ้โป้งมันไว้มจไม่ได้ เกลียดคนแบบนี่

shouwazz

Poker face. จงเจริญ คนหน้านิ่งนี่เป็นข้อได้เปรียบมหาศารเวลาปกปิด

cd13579

ขอตอบก่อนโหวตนะครับค่อยแก้ไขเติมเหตุผล
ตอบโอเคนะครับ เอออ้อไปก่อน อย่างน้อยที่สุดยาก็อยู่ในมือ ถ่วงเวลาได้อีกเยอะถ้าสมมุติตอบไม่พรุ่งนี้มันอาจได้คนมาแทนแล้วเสี่ยงกับแป้งมากไปภึงเราจะเตือนแล้วเถอะแต่ถ้าเราโอเคมันก็จะรอเรา เราก็ดึงเวลาไปสิ ส่วนจะรุมไม่รุมเนี่ยในตัวเลือกไม่ได้บอกว่าตกลงและจะต้องทำตามซักหน่อย มันต้องมีทางออกอีกทางนายโป้งนี้ละเครื่องมือชั้นดีในอนาคตน่าเก็บไว้ใช้
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

yumer

ไอ้โป้งคงอยากได้แป้งมากๆ ทำคนเดียวไม่ได้ เลยหาตัวช่วย

lovesick

ไอ้โป้งนี่ไว้ใจไม่ได้ขอรับ
ปฏิเสธ

poola2520

tomoshita

เลือกทางหื่นน้อยเพราะมองระยะยาววว