ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

Emmy

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ
ขอบคุณที่แชรเรื่องดีๆ ให้อ่าน
ขอบคุณครับ

pj4105

::Crying::เสียดาย น่าชวนน้องเอลเข้าห้องน้ำจัดสักดอก

xxxboyz

น้องแป้งเป็นสาวชอบโชว์ พี่หนุ่มจะไลฟ์โชว์เลย

2206

tetete

ตอบรับไปก่อนแล้วค่อยซ้อนแผนครับ จะได้ช่วยแป้งได้

songsak

ขอบคุณครับ อย่าไปตามแผนโป้งนะครับ นักสืบชัดๆแบบนี้

xxxboyz

ยอมรับไปก่อนเดี๋ยวงูตื่น แล้วค่อยใส่ความจำให้ใหม่ทีหลัง ศัตรูที่แจ้งรับมือง่ายกว่า

err

นางโชว์คนนั้นต้องเป็นแป้งแน่ๆเลย

octagon

เด็กนิสัยอย่างนี้ มันต้องสั่งสอนให้เข็ดหลาบ

avena

ของดีมีไว้กินคนเดียวก็พอแล้วครับ ::DookDig::

darksoulsZ

somtab

ต้องคอยระวังตัวให้ดีล่ะ  เดี๋ยวไม่ได้เอาเน็ตไอดอลน้า

nicky1976

แผนการร้ายของนายโป้งน่าลุ้นมาก

palm1234

jack648

ตามหลักแล้ว : ลิ้นชักสมอง  จะเป็นส่วนที่เก็บความทรงจำ

ดังนั้น ไม่ต้องห่วง... ดึงความทรงจำกลับคืนมาได้ครับ