ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

bunchucherd

หรือไอ้โป้งจะรู้ว่าห้องน้องแป้ง

legacy

พระเอกอัดอั้นน่าดู ทำเอาคนอ่านอัดอั้นไปด้วย ขอบคุณครับ มาต่อไวทันใจเลยครับ  ::Beggar:: ::Beggar:: ::Beggar::

schai050

gamebigfoot

แนวเลย แบบโป้ง ว่าแต่ห้องใครน้อออ อยากรู้มากๆเลย ขอบคุณที่นำมาให้ลุ้นนะครับ

manpopa963

ปฏิเสธแบบไม่ต้องสืบ คนแบบนี้ไม่น่าไว้ใจ(พระเอกก็เช่นกัน) แต่เสือสองตัอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ได้ ผู้หญิงข้าใครอย่าสะเออะมาแตะ ฮา

boymm

อูย อ่านเพลินมากเลยครับ ขอบคุณครับ

navy868

ห้องใครกันชักสงสัย?...โป้งนี่ไม่น่าไว้ใจเลย  ปฎิเสธแล้วค่อยไปแก้เอาละกัน

manpopa963

แต่พอได้อ่านส่วนที่ซ่อน ตกลงยอมรับแผนแล้วใช้แผนซ้อนแผนก็ดีนะ แต่ต้องขจัดให้สิ้นซาก ฮะๆ

dayto

whitehorse

โป้งไม่น่าไว้ใจชอบทำลับๆล่อๆ น้องแอลน่ารักมากๆ  ::WooWoo::

pong244

playnut

ขอบคุณมากครับที่นำมาใหห้อ่าน ผมติดตามผลงานของท่านมานานกำลังรอรักยมและเรื่องอื่นๆ อยู่นะครับ

playnut

::DookDig::สนุกมากๆครับรอผลงานเรื่องต่อไปของท่านอยู่นะครับ

mophvigo3820

แล้วแป้งเป็นใครกันแน่....โป้งทำไม่มีเรื่องลับลมคมใน กับเพื่อนใหม่จัง ติดตาม.... ::Reader::