ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

kk2016

ผมว่าที่ส่วนใหญ่เลือกเก็บไว้กินทีหลัง เพราะของที่มีกินอยู่ก็อร่อยสุดๆอยู่แล้ว... ของใหม่ไว้หาเวลากินแบบจุใจดีกว่า...แบบนั้นฟินกว่า

maangadojin

carnalitatis

อย่าไปเชื่อมันนนน ไอ้โป้งโรคจิตตตตต  ::Angry::

linker

::Glad:: เย้ตอนใหม่มาแล้วว ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ
แน่นอนว่าตอนนี้ปฏิเสธโลดฮาเร็มข้าใครอย่าแตะ ::Angry:: ::Angry::

petergg

ขอบคุณนะครับ  แผนจะเป็นยังไงต่อนะ โป้งคิดอะไรอยู่นะ
อะไรกันครับเนี่ย

อิกะ อิกุ

shinomiya

ขอบคุณครับ สำหรับตอนใหม่ ปล แอลรอ xo version web อยู่ นะครับ เล่ม 6 ด้วย *-*

syaorunku

lucifer99

งานนี้โป้งกะจะแบล็คเมล์ ด้วยคลิปเหรอเนี่ย หุๆๆ น่ากลัวจริงๆ น่าติดตามมากครับ ขอบคุณครับ

ultramanpop

ผม...ไม่ค่อยไว้วางใจนายโป้งเลย
กลัวว่า...จะมีปัญหาอย่างอื่นตามมา..
ทางที่ดี...ผมว่า..ห่างๆไว้ดีกว่า
ขอบคุณนะครับ

biba0001

ขอบคุณครับหาทางแก้เผ็ดโป้งด้วยเลยครับ แล้วอย่าลืมหาทางกินคุณหนูด้วยที่หลัง

nakata32

::ดูท่าไอ้โป้งนี่จะมีเทคโนโลยีไว้คอยแอ้มสาวเยอะจริงๆ

swroman

art18623