ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 16 – ฝันของแป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 19, 2016, 12:03:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะทำตามคำขอของแป้งหรือเปล่า

ลุยเลย ขอมาขนาดนี้แล้ว ถึงไหนถึงกัน
ไม่แน่ใจ ขอเวลาคิดก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที

hnarii

มาทยอยอ่าน และโหวตไปด้วย อิอิ

tigereac

หนุ่มคิดดีๆ นะ พ่อไอ้โป้งเป็นเจ้าของบริษัท server ด้วย อาจต้องเป็นเครื่องมือไอ้โป้งได้นะ

panut789

แงงงง ใจก็อยากตอบ play safe นะ
แต่ว่า เรื่องมันมาขนาดนี้แล้ว GOGOGO โลด เลยครับ::Snap::

muzicxxx

ขนาดนี้แล้ว

ไอ้หนุ่มมมมมมมมมมมมมลุยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

bestghab

nanohero

::Oops::

ถึงขั้นตะลึงเล็กๆ แหม๋ชวน Live กันซะดื้อๆ

ขอบคุณมากจ้าาา

gufferau0000

หนึ่ง ไม่มี

PTTrayong

เป็นผม ผมไม่ลุยนะ อย่าลืมสิไอโปรแกรมโชว์ผ่านกล้องเป็นของ โป้ง ถ้า โป้ง เกิดสืบแล้วรู้ความจริงขึ้นมา ความลับแตก ชีวิตพระเอกอาจม้วยได้เลยนะ แต่ถ้า live ผ่านทาง facebook ก็โอเค

hseraph

พระเอกเลเวลประมาณนึงแล้วไม่ต้องกลัว liveเลยครับ55 โชว์ไปเลยว่าเราของจริง

bky00

ิ่เรื่ยอๆไม่มีเบื่อ ขอบคุน สำหรับผลงานะชอบมาก

0scar

คิดต่อก็มันละ สนุกเว่อวัง นะแอสนะ แอส ::Yes!::

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

แค่คิดก็ตื่นเต้นแทนหนุ่มแล้ว สุดยอดครับ

flask

ถ้าตกลงจะซวยภายิน้าได้หน่า คิดไปคิดมา กลุ้มแทนเลย ::Doubt::

Baron Pok

รู้ว่าเสี่ยงแต่คงต้องขอลอง

จะดังใหญ่แล้วหนุ่ม ::Oops:: ::Oops::