ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 16 – ฝันของแป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 19, 2016, 12:03:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะทำตามคำขอของแป้งหรือเปล่า

ลุยเลย ขอมาขนาดนี้แล้ว ถึงไหนถึงกัน
ไม่แน่ใจ ขอเวลาคิดก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที

jamemy007

อย่าเลยครับเดี๋ยวนายโป้งเอาไปแฉคงจะแย่

chinchayen

โอกาศเป็นพระเอกหน้ากล้องมาถึงแล้วหนุ่ม จัดให้สาสมใจ หุหุ

prasongwan

ryutakechi

ผมนับถือไรท์เตอร์จริงๆ รายละเอียดเรื่องความคิดเยอะมาก
แนวคิดของพระเอกในเรื่องมีหลายมุมให้คิดตาม
ขอให้มาเรื่อยๆนะครับ คิดถึงทุกผลงานครับ

darkwingzzz

อ้อยจะเข้าปากช้างงงง รอรายยยย จัดปาย

ohoil

mongk

มีโอกาสได้เป็นดาราหน้ากล้อง ต้องแสดงให้สุดๆ

sanya

ฝันของแป้งกำลังจะเป็นจริงแล้ว กิกิ

yuta279

ลุยสิครับ รายการฝันที่เป็นจริงมาถึงที่ขนาดนี้แล้ว
ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

tacklove

ลุยแล้วอย่าลืมโบกี้เสียล่ะ อย่าทิ้งเธอนะ

p_pangkorn

evoo

ขอบคุณมากครับ
รู้สึกติดแป้งมากไปนะพระเอกเรา

yumer

ตื่นเต้น จังเลยครับกำลังคิดว่าเนื้อเรื่อง จะเดินไปยังไง  ึ สู้ๆครับ

oak31092

จัดเลย แต่จะไปจัดการไอ้โป้งไงอะ ขอบคุณครับ

bloodstorm

ขอบคุณครับ แบบนี้ต้องจัดไห้หนัก