ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 16 – ฝันของแป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 19, 2016, 12:03:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะทำตามคำขอของแป้งหรือเปล่า

ลุยเลย ขอมาขนาดนี้แล้ว ถึงไหนถึงกัน
ไม่แน่ใจ ขอเวลาคิดก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที

kookai

ปฏิเสธไปก่อนเพราะไอ้โป้งอาจจะเห็น และรู้ว่าเป็นพี่หนุ่ม แว่นวิเศษก้ได้

rust.str

รู้ทั้งรู้ว่าเจ้าโป้งมันรู้แล้วว่าเป็นใคร ยังจะมาถ่ายคลิปอีกเหรอ เดี๋ยวมันจะยุ่งไปเปล่าๆนา

masterfriday

ขอบคุณมากนะครับ ผลงานคุณภาพจริงๆ

review1972

จัดเลย ไอ้โป้งมันจะได้รู้อาจจะทำให้มันเปลี่ยนใจแล้วเลิกมาตอแยกับแป้งอีกก็ได้

review1972

syaorunku

devilzoa

ไม่ได้เข้ามาดูวะนเดียวมาทีเดียวสองตอนเลย  โหดแท้เหลารี๊ดเดอร์ทั้งหลาย ตั้งแจ้งเตือนกันไว้หรอครับ

aaa01

tom053795786

sthanya

สงสารแป้งเหมือนกัน ต้องเป็นรองโบกี้ตลอด

prsclub

ขอบคุณท่านมากๆครับ 

ถ้าออกอากาศสด ไม่กลัวว่าไอ้โป้งมันจะรู้เหรอครับ   

เดี๋ยวก็โดนมันเอามาเป็นข้ออ้างเพื่อขอ ส่วนแบ่งในตัวแป้งอีกแน่

segasa

คุณพระมา2ตอนติดเเบบนี้คนเสพตาดำๆแบบผมก็เป็นปลื้มสิครับ ::Glad::

ethel2eal

kongrith

จัดเลยนายหนุ่ม อย่าให้เสียน้ำใจแป้ง

tony1234