ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 16 – ฝันของแป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 19, 2016, 12:03:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะทำตามคำขอของแป้งหรือเปล่า

ลุยเลย ขอมาขนาดนี้แล้ว ถึงไหนถึงกัน
ไม่แน่ใจ ขอเวลาคิดก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที

baby13

ขอบคุณครับ
ลุ้นมากว่าตอนต่อไปเป็นไง  ::Glad::

noojane

ใจเย็นพ่อหนุ่ม ไม่กลัวไอโป้งหรือไงจะโชว์ผ่านกล้องอ่ะ  ::Cheeky::

tarapong

ไม่ต้องเลือกเลยละคร้าบมันเป็นงานของพระเอกอยู่แว้ว จัดโชว์เลย อย่าไปรอ 555 ขอบคุณคร้าบ

saka2520

ข้อดีของการมาอ่านช้ามีสองตอนรวด น้ำแทบพุ่ง  ::Shy::

ดีใจที่คนโหวตส่วนใหญ่คิดแบบผม(หื่น ::Grimace::)

tokkatoramma

ขอบคุณครับ มาขนาดนี้แล้ว ลุยครับ เชื่อว่าหนุ่มมีวิธีแก้ไขปัญหาเสมอ  ::GiveMe::

patkungna01

จัดเลยครับ กำลังสนุกเลย 
ขอบคุณที่ลงครับ

pocoroso

โหวตให้จัดไปครับ อย่าให้เสียเวลา

attosang

ลุยเลยครับขอมาซะขนาดนี้แล้ว ขอบคุณท่านแอสมากครับสำหรับผลงานดีๆ

phenix

จัดไปให้ผู้ชายคนอื่นคลั่งไปเลย ::Fighto::

Mix_Xer

เลือกข้อแรกโลดดดด
ลุยดิคร้าบบบ รอไรละ

sos-sos

pinmonkey

ลุยเลยครับ แต่อย่าให้ใครรู้ก็พอ แต่จะปิดโป้งได้หรือเปล่านี่สิ ขอบคุณท่านแอสมากครับ

lordofthetwo

เข้ามาเห็นตอน 16 คู่กับตอน 17 เสียแล้ว โหวตไม่ทันสินะครับ
แต่ผมคิดว่าไม่ทันก็รู้อยู่ดีว่าน่าจะเลือกอะไร 555
ขอบคุณครับ

lasazka