ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 16 – ฝันของแป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 19, 2016, 12:03:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะทำตามคำขอของแป้งหรือเปล่า

ลุยเลย ขอมาขนาดนี้แล้ว ถึงไหนถึงกัน
ไม่แน่ใจ ขอเวลาคิดก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที

navy868

งานนี้ขอค้านครับ แม้ว้าจะค้านไม่สำเร็จก็ตาม....ต้องไปจัดการโป้งก่อน ไม่งั้นแป้งจะไม่ปลอดภัย

err

ไอ้หนุ่มเอ้ยลีลาซะเหลือเกินใครๆเขาก็อยากออกหน้ากล้องกับคนดัง  นี่ทำเป็นเล่นตัว  จัดเลย รอชมอยู่

pj4105

633sqd

ทำความฝันของสาวสวยให้เป็นจริงเลย ลุยๆ

olemantu

เติมเต็มความฝันให้แป้งนั้นคงจะดีแน่นอน  และอาจจะกำจัดไอ้เจ้าโป้งได้ด้วย..
เพียงแต่คงต้องเตรียมตัวนอกจากฟิตร่างกายให้ดีแล้ว ต้องเตรียมอึดทนไม่ไปเสียท่ากลางทางหรือไม่ก็ต้องหาวิธีไว้ว่า
ถ้าถ้าเสียท่าไปแล้วจะหาวิธีเนียน ๆแก้คืนอย่างไรด้วย

darkdd1999

ไอบ้าาาา ใครไปโหวตอันแรกฟระ ไอแฟนเก่าแป้งพ่อมันมีเส้นสาย เดี๋ยวคลิปต้นฉบับมันรั่วออกมาาาา อย่าเพิ่งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

lucifer99

แหม่ มาขอกันขนาดนี้ ก็จัดเลยสิฮ้าาาฟ ขอบคุณมากครับ

newblogspot

อย่าลืวางแผนกำจัดโป้งด้วยครับพระเอก

eka1325

ดูๆไปหนุ่มจะหลงแป้งเข้าเต็มที่แล้วนะ ชอบแป้งแล้วแน่เลย อย่าลืมโบกี้นะหนุ่ม สนุกมากเลย ขอบคุณครับ

artmanna

เดี๋ยวไอ้โป้งมันก็ได้หลักฐานมามัดเพิ่มอีกหรอก พ่อคุณเอ้ย

cookieai

งานนี้ต้องถ่ายทำทีเผลอ เดี๋ยวไก่ตื่น

thadtanone2002

หนุ่มโชคดีมีโอกาสกับน้องเเป้งคนเดียวพอ ไปเเบ่งให้ใครเสียดายครับ

wapwap

รอลุ้นพี่หนุ่มเป็นดาราหน้ากล้อง

volpe

กรรม ย่อมเป็นไปตามการกระทำ
แต่งานนี้ขอเลือกลุยเลย แล้วดูว่างานนี้พระเอกของเราหลังจากเป็นพระเอกหน้าจอแล้ว จะเจออะไร แล้วมีไหวพริบแค่ไหน

รอติดตามเลยครับบบ

ขอบคุณมากครับ

2000HP

::DookDig::อ่าน15เสร็จ16มาต่อเลย. ขอบคุณครับ