ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 17 – Live

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 19, 2016, 02:40:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกทางไหน

กลับบ้าน พักผ่อนเอาแรง วันถัดไปจะได้สนิทสนมกับโบกี้ได้
หาแป้ง สานต่อความสัมพันธ์ที่กำลังเร่าร้อนตื่นเต้น
หาน้องแอล ลองลงมือจีบเนตไอดอลมัธยมปลายสักหน่อย

alasangel

winter042

น่าติดตามมากครับสำหรับตอนนี้ สำหรับแนวทางตอนหน้าผมว่าควรยึดคติกินเด็กแล้วอมตะ ดีกว่าครับ 55

donki

ขอบคุณมากครับ จินตนาการไปไกลกับน้อง snow white เลยครับ

DrJackklen

แป้งครับ
จัดหนักอีกรอบ
เด็ดๆๆๆๆๆๆๆ  ::Shower:: ::Shower:: ::Shower::

acerolar

ถ้าเป็นผม ผมคงเลือกที่จะอยู่กับแป้ง เพราะเข้ากันได้ดีและมีความสุข แต่ก็นะครับ ของสูงก็มักมีความวุ่นวาย ชอบมีคนมาจีบ กังวลว่า ถ้าแป้งมีคนที่ดีกว่า แป้งจะยังเลือกพระเอกไหมน่ะครับ ::Crying::

therasak

หาน้องแอลก็ดีแต่ระวังพรากผู้เยาว์นะ อิอิ

etracker

ไปหาแอลครับ อยากรู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้นเมื่อต้องเจอแอลอีกครั้งโดยไม่มีพลังของแว่นแล้ว

Nekken13

ขอบคุณครับ สายหื่น ลำบากเลยเนี่ย 55

strikef.

ขอบคุณครับ โหวตให้แป้งครับตอนนี้ ไม่อยากให้แป้งอยู่คนเดียว โป้งมันยิ่งเจ้าเล่ห์อยู่

bukna

ไปหาน้องแอลก่อน กินเด็กสนับสนุน

dechakit

readinggg

แอลอยู่แล้วของใหม่ห้ามพลาด

synivorn

tnhero

เชียร์น้องแอลอีกเสียงครับ ชีวิตต้องลองอะไรใหม่ๆบ้าง