ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 17 – Live

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 19, 2016, 02:40:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกทางไหน

กลับบ้าน พักผ่อนเอาแรง วันถัดไปจะได้สนิทสนมกับโบกี้ได้
หาแป้ง สานต่อความสัมพันธ์ที่กำลังเร่าร้อนตื่นเต้น
หาน้องแอล ลองลงมือจีบเนตไอดอลมัธยมปลายสักหน่อย

thmaysa2016

อ่านผ่านๆ แว่บๆน้องสไนว์ไวท์ แค่ชื่อนี่ก้อใจละลายแล้วครับ // ขอบคุณมากครับ

phoner

หาน้องแอล สร้างความสัมพันธ์

sdgundams

น้องแอลสิครับ มาขนาดนี่้แล้ว

yak7384

LIVE สดแบบสุดยอดเลยนะครับ เย็นนี้ไปประเดิมเปิดซิงน้องแอลดีกว่านะ

avazon

ขอบคุณครับ มาต่อไวๆ นะครับ

2kidding

จัดน้องแอลสิครับ ของใหม่เด็กด้วย

ifrost17

พักแป้งไปน้องแอลก่อนดีที่สุดครับ แต่ยังไงก็ทีมแป้งครับ 555

helloha

สุดยอดครับ เรื่องราวน่าติดตามมากครับ ขอบคุณครับ แต่ว่าโบกี้ห่างหายไปนานแล้วนะครับ

tomato22

จังหวะนี้ ต้องไปหาน้องแอลสิคร้าบ

baragoo

หาน้องแป้งสิ จัดกันช่วงโปรโมชั่นนี้ละ หมดความตื่นเต้นแล้วค่อยไปต่อที่น้องแอล กลับมาตายลังที่น้องโบกี้  ::Fighto::

Fraudjr

ไปกับแป้งดีกว่าครับ ยังไงก็รู้แล้วว่าวันนี้ว่าง
ให้แอลรอให้หงุดหงิดใจไปก่อน
มันต้องบ่มสักหน่อยน่าจะดี

ยังไงก็ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ นะครับ

ss24p

โหวตน้องแอลไปครับ ขอบคุณมากครับ

conx96857

ขอบคุณครับขอตัวไปหาดูก่อนมีใครโชวอยู่มั้งไหม ::Orz:: ::Shy::

pandabb

ต้องดูแลน้องเค้าหน่อยยังไม่เคยเลย จัดไป

verbatim

ทางที่สาม อิอิ ขอบคุณมากๆ