ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก - Version 3.0” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), พฤศจิกายน 26, 2016, 12:01:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อย่าลืมให้คะแนนกันด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ แก้คะแนนได้นะ

เจ้าของกระทู้
3 (4.1%)
2 คะแนน
0 (0%)
3 คะแนน
3 (4.1%)
4 คะแนน
20 (27.4%)
5 คะแนน
47 (64.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 73

itschelsea11

โอ๊ย ฝันซ้อนเยอะจัง ลุ้นให้เป็นจริงไวๆ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ใจเย็น ๆ ค่ะ ค่อย ๆ อ่าน เดี๋ยวจะลื่นไถล หน้าทิ่ม
::DookDig::
ขอบคุณที่แวะมาค่ะ  ::Glad::

biggiggog

ตกลงพี่วุฒิของเราจะตื่นมั๊ยเนี่ย
สงสัยอาจเป็นเจ้าชายนิทราไปเลย
(ฝันซ้อนเยอะไป เลยงงไม่ตื่นเลย)
::Falling::
ขอบคุณมากๆครับ

::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ขอบคุณมากมายที่ติดตามมาตลอด
ฉากสุดท้ายนี่น่าจะตื่นแล้วนะคะ  เพียงแต่....
ฝันจะเป็นจริงไหม...  ขึ้นอยู่กับท่านด้วยว่า
จะจิ้นต่อไปกันอย่างไร...ทิ้งไว้เป็นปริศนา  ::ChuChu::

ขอบคุณที่แวะมาค่ะคุณ biggiggog  ::Glad::

kaithai

มันคือฝันที่เป็นจริงไหม
หรือ
แอดมินจะได้เจอ ความจริง ที่ไม่ต้องฝัน

::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::
ขอบคุณท่านไก่มากค่ะที่ช่วยโปรโมท และทำลิงค์เสมอมา

ความฝันจะเป็นจริงหรือไม่ ขึ้นอยู่กับเจ้าของความฝันค่ะ
จะนั่งฝันต่อไปอยู่ตรงนั้น หรือลุกขึ้นมาทำให้มันเป็นจริง
จิ๋วขอมอบให้ท่านผู้อ่าน ตัดสินใจกันเองค่ะ  ::Shy::

ดีใจจริง ๆ ที่ท่านแวะมาค่ะ  ::Glad::

sparrow_ap

แหมๆปล่อยให้รอซะนานเลยนะครับคุณจิ๋ว
ซ้อนแล้วซ้อนอีก (เหมือนซ้อนกล่องรึป่าวไม่รู้555++)
จากที่อ่านมาทั้งหมดสามเวอร์ชั่นนี่ชอบเวอร์ชั่นแรกที่สุดครับ ให้อารมณ์เหมือนการได้กลับมาเจอคนรักคนแรกอีกครั้งนึงยังไงยังงัเนเลย

::JubuJubu:: ::JubuJubu:: สวัสดีค่ะท่าน sasanu
ขออภัยจริง ๆ ค่ะที่ให้ท่านรอนาน นึกว่าจะไม่ได้กลับมาแล้วซะอีก
แต่ยังไงก็คงต้องด้นต่อให้จบ ไม่อยากให้ค้างคา  ::Shy::

แล้วก็ให้บังเอิญว่าเรื่องนี้สอดคล้องกับชีวิตจริงจิ๋วตอนนี้พอดี
จะปล่อยให้มันเป็นแค่ฝัน  หรือจะลุกขึ้นมาทำฝันให้เป็นจริงต่อไปเรื่อย ๆ ดี

ท่านละคะ เลือกอย่างไหนดี

ขอบคุณที่แวะมาค่ะท่าน sasanu ::Glad::

aof55555

สงสัยว่าจะฝันซ้อนฝันอ่านไปก็ลุ้นไป

มาถึงขั้นนี้แล้ว  ไม่ต้องสงสัยเลยค่ะ อิอิ อ่านให้รู้ไปเลย ::HoHo::

darkdd1999

ก็ฝันซ็อนกันเนี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย555555555555

นับดี ๆ อาจได้ถึงสี่นะคะ 555

parapol256

ฝันซ้อนฝัน เหอๆ ขอบคุณมากครับ

may_290607908

Nขอบคุณครับเขียนอ่ายง่ายดีครับผมชอบฝันซ้อนฝันสุดยอด

ขอบคุณเช่นกันที่แวะมาเยี่ยมชมค่ะ   ::Glad::

kin9siz3

Inception ไหมนี่ สนุกดีครับ

เอ จะว่าไปจิ๋วยังไม่เคยดูหนังเรื่องสี้เลยนะคะ  เดี๋ยวโหลดมาดูหน่อยดีกว่า ::JubuJubu::

pakinai17

สนุกมากคับ ฝันทั้งหมดเลยคงแย่

อิอิ  ก็แล้วแต่คนอ่านน้อ ::WooWoo::  จะให้มันเป็นแค่ฝันไหม

thanee

ผมไม่รู้ว่านายวุฒิของเราเป็นไข้หรือปล่าวนะ แต่ตอนจบจบได้ลงตัวเลยครับพี่สุดยอดเลยได้อารมณ์เสียวไปเลย

::JubuJubu:: ::JubuJubu::
ข้อสันนิษฐานนี้น่าสนใจค่ะ  คงมีไข้แน่ ไม่งั้นคงไม่เห็นภาพซ้อน
หรือได้ยินเสียงแปลกประหลาดขนาดนี้  ::Oops::

ขอบคุณท่าน thanee อย่างยิ่งเลยค่ะ ที่แวะมา  ::Glad::

ปล.กว่าจะจบแบบนี้ได้ หลายเดือนอยู่เหมือนกันค่ะอิอิ

civil2

สนุกมากๆครับ อ่านแล้วได้อารมณ์สุนทรี

สุนทรีวันหยุดสุดสัปดาห์  ::JubuJubu::

intanianoi

อ่านแล้วตื่นเต้นเห็นภาพเลยครับ

สยิวกิ้วเน๊าะ   ::Shy:: ::Shy::

axolotss

แหมทำเอาตกสวรรค์หลายหนเลยนะ

เง้อ ::Ahh::   เค้าขอโทษ  ::HoHo:: ::HoHo::

earlybird

เคยนะฝันว่าฝันแล้วก็ตื่นจากฝันมาเจอว่ายังฝันอยู่ กลัวมากยากจะบอกว่าอันไหนจริงอันไหนฝัน

อันนี้จิ๋วก็เคยเป็นค่ะ ท่าน earlybird  ฝันซ้อน ๆ กัน หลายหน ว่าตื่นไปโรงเรียนแล้ว
แต่ที่จริง ก็ยังไม่ตื่น ยังงงตัวเองเลยว่า ฝันได้ไง ซ้อนตั้งหลายรอบ แล้วจำได้ด้วยว่า
ตัวเองฝันไปแล้ว

ขอบคุณมากค่ะท่าน earlybird ที่แวะมาค่ะ  ::Glad::