ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก - Version 3.0” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), พฤศจิกายน 26, 2016, 12:01:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อย่าลืมให้คะแนนกันด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ แก้คะแนนได้นะ

เจ้าของกระทู้
3 (4.1%)
2 คะแนน
0 (0%)
3 คะแนน
3 (4.1%)
4 คะแนน
20 (27.4%)
5 คะแนน
47 (64.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 73

singkanong

ขอบคุณครับที่สร้างสรรค์ผลงานดีๆอ่านไปตื่นเต้นไปได้อรรถรส ขอให้กำลังใจครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ขอบคุณมากค่ะท่าน singkanong  ::JubuJubu::  ::JubuJubu::
กำลังใจแบบนี้ทำให้จิ๋ว คึกคัก  ::Fighto:: ::Fighto::

ไปเขียนต่อดีกว่า  ::DookDig::

Bluemuffer

มันก้อได้อารมไปอักแบบนะครับ ขอบคุณมาก

ขอเป็นอีกทางเลือกนึงในการอ่าน  ถ้าท่านสนใจแนวนี้นะคะ  ::JubuJubu::
ขอบคุณที่แวะมาค่ะ  ::Glad::

thisisbest

คุณวุฒิ ถ้าจะฝันแบบนี้ กลับไปนอนที่บ้านมั้ยครับ จะได้ฝันต่อจนจบ

เอ ต่อบ้านใครดีน๊าาาาา  ::Shy::

muzix

โห ลืมไปแล้วนะเรื่องนี้ คุณจิ๋ว นานแท้
ตอนนี้ยังไม่อ่านจำไม่ได้ว่าถึงไหนละ ต้องกลับไปอ่านตอนเก่าก่อนนะครับ 5555+
ขอบคุณครับที่ยังมีตอนต่อ

ง่าาา ::Crying:: รู้สึกผิดขึ้นมาเลย  เค้าขอโต๊ด

ksatan

ฝันที่กลายเป็นจริงรึเปล่าเนี่ย อิอิ มีลุ้นครับ งานนี้ ว่าจะเป็นแค่ฝันเปียกไหม

นั่นสิคะ เปียกไหมน้อออ ::Shy::

asean

::Dribbling:: ลุ้นเลยว่าจะฝันซ้อนกี่ชั้น ตื่นแล้วตัวจริงจะใด้เอารึเปล่านิ...

::Oops:: อุ๊บส์ จุ๊ๆ

nsrichantamit

ฝันซ้อนฝัน เลย

kgerrard

เหมือนอินเซบชั่นเลยครับ ฝันซ้อนฝันแล้วก็ซ้อนฝันอีกที
ขอบคุณมากครับผม

อ้อ อย่างนี้นี่เอง เดี๋ยวต้องไปหามาดูละ.....

olemantu

เขียนเป็นประโยคสั้น ๆ อ่านง่ายดี..ทำให้รุ้สึกเหมือนกำลังนั่งคุยกันอยุ่..น่ะ
เปิดอ่านผ่านไปแว๊บบบ ๆ เห็นตอบเพื่อนสมาชิกท่านหนึ่งว่า..มุกลึก..ไอ้นั่นก็ลึก..
เฮ้อ..ไม่ทันได้อ่านต่อ บรรทัดข้างล่างด้วยซิ..ทำใจ...

เง้อ ... ท่าน olemantu เจ้าขา "ไอ้นั่นก็ลึก"ของจิ๋ว จิ๋วหมายถึง
ข้อคิดมันก็อยู่ลึก   นะเจ้าคะ  ::Crying::  แต่ดีใจนะคะที่ท่านทักอย่างนี้ 
จะมีสักกี่คนที่อ่านคอมเม้นท์คนอื่น ::JubuJubu::  ::JubuJubu::

จิ๋วไม่อยากให้ท่านเข้าใจผิดน๊าาาา ลองอ่านดูๆ  อ่านเถอะ
หนูก็เล่นสองแง่สองง่ามไปเท่านั้นเอง
เพราะจิ๋วชอบคอมเมนท์ของท่าน และ
เพราะได้เห็นชื่อท่าน ตอบเสมอ จิ๋วได้อ่านเม้นท์ของท่าน
ตั้งแต่งานแรกยันงานสุดท้าย
ท่านมาเมนท์ให้ตลอด ขอบคุณมาก ๆ เลยค่ะ
และการตอบคอมเมนท์แบบนี้ ทำให้รุ้สึกดีค่ะ ใช่ค่ะ เหมือนเราได้คุยกัน
ไม่ต้องชมกันก็ได้ ขอแค่ได้พูดคุยแลกเปลี่ยนมุมมองกัน

กำลังใจที่ดีที่สุดสำหรับนักเขียน
คือกำลังใจจากนักอ่านที่มีคุณภาพค่ะ

ขอบคุณที่ให้ความเมตตาจิ๋ว แวะมาทักทายเสมอๆ นะคะ  ::Glad::

kyoyama_enna

โอ้ คุณจิ๋วกลับมาแล้ว กำลังคิดถึงเลยครับ ขออ่านก่อนนะครับ เดี๋ยวกลับมาแก้ไขใหม่

แหม ฝันซ้อนหลายฝันมากครับ เปลี่ยนบรรยากาศไปอีกแบบ สนุกดีครับ ตื่นเต้นมากๆ แปลกใหม่ไม่เหมือนใครสมเป็นคุณจิ๋วจริงๆครับ

ถ้าเป็นมอไซด์ ขับออกนอกหมู่บ้านไม่ได้แน่นอน
เดี๋ยวตำรวจจับ... ซ้อนสี่ อิอิ 
::DookDig:: ดีจาย มีคนคิดถึง

ขอบคุณที่แวะมานะคะ  ::Glad::

hunterkung

กำลังลุ้นๆๆเลย หวังว่าจะสมหวังนะครับ ลุ้นต่อ

ลุ้นได้ทุกเรื่อง ยกเว้นเรื่องหวย  ::Shy:: โดนกินตลอด

meowmeng

ผมชอบสำนวนที่เขียนอ่านแล้วมันรู้สึกสบายๆ

เป็นกำลังใจให้

ขอบคุณมากค่ะสำหรับกำลังใจ  ::WooWoo:: ::Thankyou::

::Fighto:: มะ เรื่องใหม่มะ

premz

ฝันซ้อนฝันหลายชั้นเกิ๊น ยังกับอินเซปชั่นเลย

แอบไปดูทิลเลอร์มาแล้วค่ะ  เรื่องนี้ยังไม่เคยดู
รอพี่พัดลมโหลดอยู่... ค่ะ แต่เคยอ่าน เคยดูเรื่องอื่น
ที่คล้าย ๆ กัน คือ ฝันซ้อนฝัน รวมถึงตัวเองก็เคย
ฝันซ้อนฝัน ด้วย เลยลองเอามาเขียนดูน่ะค่ะ

อย่างไรก็ตาม ขอบคุณที่แวะมานะคะ  ::Glad::

warunnop

หักมุมฝันซ้อนฝันอีกที น่ากลัวมาก

เป็นตอนจบที่พยายามจะจบแบบ
เทา ๆ ไม่แนชัด ว่าจะจริง หรือไม่จริง งง ๆ  อิอิ

nitty46

จะฝันซ้อนฝันกันกี่รอบครับเนี่ยลุ้นหนักเลยครับผม

ดีใจค่ะที่รี๊ดลุ้น  แต่ไรท์ ก็ลุ้น เหมือนกัน  ::Ahh::