ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้างให้ก็ไม่รัก(2)

เริ่มโดย twintower, พฤศจิกายน 30, 2016, 11:11:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ัuffa555

อ่านเพลินมากเลยครับ ขอบคุณนะครับ  ::Thankyou:: ::Shy:: ::Shy::

johnyred59

อ่านตอนนี้แล้วเริ่มรู้รสชาดความมัน ชวนให้ติดตามค่อยๆมาทีละนิด
สนุกมากกับนิยายแบบนี้ ไม่ได้อ่านนานแล้ว มีรูปแบบการเล่าเรื่อง
ที่เยี่ยมมากเลย

633sqd

บริษัทของอ้อ แต่จะกลายเป็นฮาเร็มของจอมรึเปล่านะ

okai

สุดท้ายก็ลงตัวนายสาวพราวเสน่ห์กับนายเฉยเมย
ขอบคุณครับ

xonly289482

ผู้หญิงเขา ว่าเหมือนม้า ที่พยศ
จอมกุมหมด ทุกท่วงท่า ลีลาไหน
แล้วหนูพีซ จะมาเกี่ยว ข้องอย่างไร
ติดตามใน จ้างให้ฯ ตอน 3 เอย...

zamakarn

tanee

เวลามันไม่หวนคืน ผ่านไปแล้วก็ปล่อยไป

yukleg

2 ตอนแล้วแต่ก็ยังเดาทางไม่ออกครับว่าชื่อเรื่องสื่อถึงจอมกับใคร ส่วนตอนนี้ก็ดูเสือพบสิงห์ไปพลางๆก่อน สู้กันเลือดขาวหยดติ๋งๆเลยครับ

gumpxxxx

สนุกมากครับ เนื้อเรื่องน่าติดตาม บทพิศวาทก็เสียวมากๆ

ขอบคุณครับ

sixdevil7

งานนี้พีชจะมีลุ้นบ้างไหมละเนี้ย......ขอบใจมากครับ

romio7

pinmonkey

ลุ้นน้องพีชกับพี่จอมครับ ขอบคุณมากครับ

hanabombam

คุณอ้อ สบายตัวไปแล้วๆ พีชล่ะ มีโอกาสจะได้สบายตัวกับจอมไหมนะ