ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 14 – ความหลัง

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 03, 2016, 10:37:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

YLS yed

::Glad:: ::Glad::เร็วมากครับ ตามตลอดครับ

betty2556

บอลต้องแอบไปได้ยินอะไรมาตอนกานต์คุยโทรศัพท์แน่ๆ รอติดตามต่อนะครับ

ultrasonic

AssSin01

บอลจะได้อะไรไปเบล็คเมล์เหรอ ไม่ดีม้างงงง  ::Horror::

kan161

จัดมาเลยว่าใครจะได้ แล้วผกาจะโดนลับหลับหรือไม่

ya2016

billbox

tarapong

::YarKK:: ::YarKK:: ว้าก ไอ้บอล อย่านะ อย่าให้พลาดนะ 555 ลุ้นๆครับ ขอบคุณครับ

pegolf

ดูแล้วกานต์ไม่น่าจะรอดจากบอลแน่ๆ

reaperofvirgin

เรื่องนี้ดาร์กจริง แต่สำนวนเขียนดีเหมือนเดิมเอาไว้อ่านแก้ขัดระหว่างรอเรื่องอื่นพอได้ครับ

koper2sunfad

ไม่ต้องมาเช็คก็ได้คร้าบท่าน assasin แต่ยังไงเมื่อไหร่ XO จะมาต่อ รอจนไส้แห้งแล้ว  ::Angry::  ::Angry::

kirby1234

archese

รูปประกอบตอนนี้สุดยอดเลยฮะ จะมีดราม่าไหม จะมีใครเสียใจอีก ฯลฯ

::Crying::

อย่าทำร้ายผู้อ่านเลยคร๊าบบบบบ

ขอบคุณท่านแอสฮะ ::Thankyou::

KengNaJa

::GiveMe::ชอบมากครับ จะคอยติดตามนะครับ

tadds