ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 14 – ความหลัง

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 03, 2016, 10:37:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

s5e225b6

พระเอกน่าอิจฉามากครับ ถ้าเป็นผม ชอบน้องดาสุด

sun_307

ขอบคุณครับ มาติดตาม 3 สาวพี่น้องอย่างไวครับ

rollingstar

โถน้องกานต์ตะโดนไอ้บอลอีกรอบรึเปล่าเนี่ย แต่นายอาร์ตนี่คุ้มมากเลยนะครับ 555 ได้ครบเชียว

airfoxus

ตอนต่อมาเร็วจริงๆครับ มาลุ้นกันต่อว่าน้องกานต์จะรอดนายบอลหรือไม่ครับ

sunshinestory

navy868

กานเจอโจทย์เก่าตามซ้ำแน่ๆเลย...แค่คิดก็เซ็งแล้ว ปล.รูปประกอบแต่ละนางสุดยอดมากครับ

mighty

::Sobad:: ::Sobad::อ่านถึงตอนซ่อนเม้นต์ไม่ถูกเลยได้แต่ตามลุ้นว่า..ความหลัง..นั้นเป็นความหลังของใครกันระหว่างกานต์กับดา..คิดว่าคงเป็นความหลังของกานกับบอลมากกว่าและจะเกิดอะไรขึ้นนะกานจะโดนบอลปล้ำสำเร็จมั๊ยหรือเอาตัวรอดได้แต่โอกาสรอดก้น้อยเหลือเกินเมื่อนึกขึ้นว่ามันเป็นเรื่องในแนวเทาๆๆแต่ก้ลุ้นนะครับเพราะถ้ากลับเร็วคงเจออาร์ตกับดาน้องคนเล็กร่วมรักกันน่าติดตามครับ..ขอบคุณครับ

readinggg

เนื้อเรื่องน่าติดตามทุกตอนเลยครับ อ่านไม่มีเบื่อเลย

nobitakung

ตื่นเต้น สุดยอดทุกตอนครับ
ขอติดตามและให้กำลังใจครับ

nooy01

manpopa963

จะรอดไหมเนี่ย แต่ดูแล้วท่าจะยาก อาร์ตจะสมหวังในรักหรือเปล่า อยากให้ควบแฮะ ฮะๆ

mama34

ตอนใหม่มาแล้ว บอลจะวางแผนทำอะไรกานต์ไหม

starfucker

รายงานตัวครับ ติดหนึบเลยเรื่องเสียวใบเถา เอ๊ยสามใบเถา

myidol

สงสัยจะโดนเพราะคุยที่เปลี่ยวนี่แหละ

ปล ท่านแอสอย่าลืม xo นะครับ

crazylex

สงสัยสาวกานต์จะโดนนายบอลซ้ำรอยแน่ ๆ