ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 14 – ความหลัง

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 03, 2016, 10:37:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sbfreedom

เด็ดทุกตอนจริงๆ นายอาร์ตฟันเรียบเลยสามพี่น้อง

dayto

แนวโน้วความซับซ้อน ปวดตับกำลังมา

Bluemuffer

กานต์นะกานต์ เล่นสะลุ้นตัวโก่งเลย

sunnyz

lucyjung

ผมลุ้นพี่สาวคนโตใจจะขาด

ปราธา

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องจะจบลงเช่นไร?

helios

นายอาร์ตเก็บทั้งสามคนเลย แล้วจะจัดคิวยังไงดี
หรือว่าที่ไม่ใช่สุขนิยมเพราะต้องมีการเลือกคนใดคนหนึ่ง
แล้วประเด็นของอาทิตย์ก็เพิ่งเปิดเผยมานิดเดียว
น่าติดตามมากครับ เดาทางไม่ถูกเลย

5969sp

ขอบคุณครับท่านเเอดนึกว่าจะลงเรื่องอื่นเเล้วดองเรื่องนี้ไว้ก่อนซะอีกท่านเเอดใจดีจังเยย.สาวกรักตายเลยครับ

dwarf

ขอบคุณครับ..กานต์คงจะรักฝังใจกับอาร์ตมากเลยนะเนี่ย  

kittix19

ติดตามผลงานเสมอครับ เรื่อง xo เล่มใหม่จะมีกำหนดออกรึเปล่าครับ ขอบคุณครับ

auddyxx

ขอบคุณครับ ตามทุกเรื่องเลย ยังรอ รักยมอยู่นะครับ

llar

ขอบคุณครับ กานจะโดนบอลทำอะไรรึเปล่า

tarrrrr

มาไวมากเลยครับ สุดยอดเลย รอรักยมตอนต่อไปอยู่นะครับ  ::Fighto:: อิอิ

wizzer_th