ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 14 – ความหลัง

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 03, 2016, 10:37:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lebille

กานต์จะโดนนายบอลอีกมั้ยเนี่ย อยากรู้ตอนต่อไปเร็วๆซะแล้ว

ekplaywalk

ขอบคุณครับท่านแอส คงต้องมีการฉุดไปข่มขืนแน่นอน

peddo

ไม่แน่ใจว่าตอนนี้เป็นความหลังของใครนะครับ แต่อยากให้เป็นความหลังของดามนกกว่าของกานต์ แล้วก็เป็นห่วงพี่แก้วด้วยว่าจะโดนดาร์คขนาดไหน แต่เธอก็จะได้เข้าใจว่ายามที่ต่ำชั้นกว่าเธอไม่น่ารังเกียจเท่าเจ้านายที่อยู่เหนือเธอ ขอบคุณครับ

lovesick

pfrankz

ติดตามทุกตอนครับ ชอบทุกเรื่องเลย

speedlove1

อยากทราบความหลังของน้องดากับผู้ชายคนนั้น ขอตอนต่อไปเลยได้มั้ย

fujaii

ขอบคุณครับ ซับซ้อนซ่อนอารมณ์ชวนติตาม

ultramanpop

สงสัย..น้องกานต์ จะหลงเสน่ห์ พี่อาร์ต หัวปักหัวปำเสียแล้วสิ
ขอบคุณท่าน Assasin008 มากครับ ที่แบ่งปันให้ได้อ่านเรื่องที่สนุกๆกัน

lastprince

mommam0074

nonglays

ตอนใหม่มาแล้วๆ ขอบคุณครับ ติดตามตลอดครับ

star_war

จะเจอผัวเก่าจับกด มั้ยนะ? อย่างนี้ต้องตามลุ้นกันยาว ๆ ขอบคุณท่านนักประพันธ์มากครับ

pakykit