ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 14 – ความหลัง

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 03, 2016, 10:37:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

084402989

ขขอบคุณมากครับท่าน ว่าแต่ ::Bloody::นุ้งการจะรอดไม๊น้าาา

dwarf

ขอบคุณครับ.เป็นครั้งที่สอง หวังว่าคงจะไม่ผิดกติกานะครับ....คุณคมกฤช..จะเป็นคนที่น่าสงสาร หรือจะเป็นคนที่น่ากลัวมากคนหนึ่ง..เข้าใจนะครับว่าความทรงจำในอดีตที่ฝังใจ ทำให้เขารู้สึกเช่นนี้ แต่แผนการณ์ต่างๆ ที่วางไว้ ก็น่ากลัวไม่ใช่น้อย

mahnoi99

ตามไประลึกความหลังแน่นอน
ขอบคุณครับ

aihao

จะเรื่องไหนๆ ก็รออยู่เสมอนะคร้าบ
แต่งมาให้อ่านเรื่อยๆ เรียกว่าโตมาด้วยกันเลยก็ได้5555

Nu metal

เข้ามาดูรอตอนต่อทุกวันเลยครับ ขอบคุณผู้เขียนมากครับ สนุกน่าติดตาม

killerman34

หึยยยย สนุกมากก แต่ก็อยากให้กลับไปแต่ง The choice ด้วย >< ::GiveMe::

morst

missnihgs

ติดตามตลอดครับสนุกมากอยากรู้ใครจะโดนบ้างนะ

tropico18

จะมีการรำลึกความหลังกันยาวเป็นแน่แท้

ballzae

ติดตามเรื่อยๆครับ อยากอ่านน้องผิงต่อแล้วครับท่านแอส ขอบคุนมากครับ

thum2520

ขอบคุณครับ นึกว่าจัไม่ได้อ่านเพราะผู้แต่งไปท่องเที่ยว

aty13

แผนการฝันหวานของกานต์ กลับเปิดโอกาสให้บอลสุดหื่น อยากให้หนูกานต์ทันผู้ทันคนมากกว่านี้จัง

liberatett

2206

cides