ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 14 – ความหลัง

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 03, 2016, 10:37:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

attawit2524

ยังไม่ได้อ่านแต่ก็อยากรู้ชะตา3ศรีพี่น้องต่อนะครับ เขียนมาเรื่อยๆนะท่านAss

tonkok

ขอบคุณมากครับ

ไม่ได้เข้ามานาน
อยากให้มาติดๆ กันแบบนี้นะอีกครับ รู้สึกไม่ขาดตอนดี

oleangxonly

ว้าวเข้ามาเจอตอนต่อ ไม่ต้องค้างแล้วผม  ขอบคุณครับ

nun_nun

milan

เรื่องนี้ก็อ่านได้เพลินๆเหมือนกัน ติดตามต่อว่าจะเกิดอะไรขึ้นไหม

ppeak

อ้าว น้องกานต์จะโดนนายบอลจัดรื้อฟื้นความหลังกันรึเปล่าเนี่ย รอติดตามตลอดนะครับ

every

ตามมาลุ้นกันต่อครับ ขอบคุณมากนะครับ

tawornfung

กานต์กับบอลจะได้กันอีกไหมเนี่ย แล้วอาร์ตจะรักใครกันแน่ ติดตามต่อไป

xtazy

sushinmana

นายบอล คิดจะเคลมรอบ2 หรอครับ ขอให้น้องกานต์รอดพ้นไปหานายอาร์ตเถอะ

goza13

หรือกานต์จะย้อนความหลังกับบอลขอติดตามต่อครับ

br007

ขอบคุณนะครับ

เรื่องนี้ ชิงไหวชิงพริบกัน สุดท้ายพี่อาร์ทเหนื่อยคนเดียว เพราะอย่างไรก็ต้องมีคนมาให้

thaioz

songsak

ขอบคุณครับ สงสัยงานนี่พระเอกเราคงจะเหนื่อยแน่ๆ เจอสาวกานช่วงบ่ายอีกรอบ ฟ้าเหลืองแน่นอน

aitenas

ชอบตรงที่มีความdark อ่านแล้วรู้สึกว่ามัน real ครับ ขอบคุณมากสำหรับงานดีๆแบบนี้