ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 14 – ความหลัง

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 03, 2016, 10:37:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

arcana888

ลุ้นมากครับ รอตอนต่อไปอยู่นะครัง

1145nineza

vergo

ขออย่าให้น้องกานต์โดนเจ้าบอลรำลึกความหลังเลยครับ เสียดายของ ให้มันได้แต่มองแหละครับสะใจดี

sunnyman

ขอบคุณมากครับ พอ concept เป็น dark ก็คาดเดาไม่ได้เลยครับว่า อะไรจะเกิดขึ้นกับ นางเอก ทั้ง สามคน แบบนี้ลุ้นระทึกได้ทุกตอนเลยครับ (พี่ยามไม่ค่อยน่าสนใจแล้วแหละ ฟาดครบแล้วนิ)

blim000

ขอบคุณครับ เสียวนางเอกทั้งสามจะโดนคนอื่นจัดตลอดเลย

diaby

chinza

asean

อ้าว เดินเรื่องมาแบบนี้ กานต์โดนไอ้บอลซ้ำแน่ๆ...สงสารจัง

pizzahutcha

ฉันคนหนึ่ง เธอคนหนึ่ง เขาคนหนึ่งเรา 3 คนอิอิ ล้อเล่นครับ พอดีอ่านไปก็นึกถึงเพลงบทนี้ขึ้นมา

SoSonaja

morekung

ตื่นเต้นทุกตอนครับ โดยเฉพาะน้องเล็ก ชอบเด็กๆครับ

typhoon41

kaznuri01

ยังติดตามผลงานอยู่ครับ(เอาจริงๆคือรอซื้อเล่ม 2 เลย55+)

pn223902

biggiggog

งานนี้ไม่รู้ใครจะโดนใครล่อ  มีลุ้นตลอด
ขอบคุณมากๆครับ