ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 14 – ความหลัง

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 03, 2016, 10:37:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asiakook

หวังว่าคงไม่ใช่นายบอลมารื้อความหลังนะ จึ้กๆ ขอบคุณครับ

ทำมาซะเยอะ น้าคมเอ้ย กลัวอะไรมียอดเลขาเคลียร์สถานที่ เผลอเสื้อผ้ายับคงมีเตารีด อิอิ

panna

aisieo

ชอบมากครับ ทั้งเนื้อเรื่องและสำนวนการแต่ง

olemantu

สามพี่น้องต่างมีผู้ชายคนละ สองคนอยู่แล้ว..คนไหนที่จะทำให้เธอถูกใจมากที่สุด

7946410

บอลจะทำอะไรกับกานต์ กานต์จะเล่นด้วยหรือเปล่า น่าติดตาม  ขอบคุณมาก

Louis Pangsri

มาแล้วว ลงติดๆกันเลย
เอาใจลุ้นว่ากานต์จะรอดนายอาร์ตหรือเปล่า

yuta279

ท่านแอสมาต่อให้อย่างไว ขอบคุณครับ นายบอลจะรู้เรื่องอะไรที่ทำให้สาวกานต์ลำบากใจหรือไม่นะ

jackm

shicikami

hikarunaka

น่าอิจฉายามหนุ่ม น่ะคับ อยากมีแบบนี้บ้าง ขอบคุณมากเลยน่ะคับ

maayumyum

ziggy2

ตอนใหม่มาแล้ว ขอบคุณมาก ๆ ครับ  รอ XO อยู่เหมือนกันนะครับท่าน

Mix_Xer

เหมือนมีแววว่ากานต์จะโดนบอลจัดให้อีกรอบหนึ่งนะ

ปกติเสพงานอื่นๆของไรต์แล้วอาจจะเคยชินกับแนวสุขนิยม พอมาเจอแนวนี้แล้วแบบปวดใจนิดๆ

แต่ยังไงก็จะติดตามครับ

ปล. ไรต์เคยบอกแนวเทาๆ หวังว่าคงแค่เทาจริงๆไม่ถึงขั้นดาร์กนะครับ คือ คงไม่ขนาดที่สามสาวพลัดพรากจากความรักหรือโดนทําอะไรจนเป็นตราบาป

momosis

ติดตามเรื่องนี้ครับ ชอบแนวนี้ ขอแบบเข้าสู่ด้านมืดๆเลยนะครับ แบบนางเอกทั้งสามชอบแบบแนวดิบๆอะไรประมาณนั้นครับ แฮะๆ

oldhuman