ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 14 – ความหลัง

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 03, 2016, 10:37:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tkatlek

ถ้าพระเอกได้ทั้งสามจะขอบคุณมากเลยไม่ได้ดราม่าแต่อยากให้จบแบบนั้น

notejung83

ขอบคุณครับ พระเอกเราสัดยอดมากได้3พี่น้องเลย ติดตามตอนต่อไปครับ

po1tak

ความสัมพันธ์ซับซ้อน เดาไม่ถูกจริงๆ

splived

ขอบคุณมากครับ ออกอิจฉา อาร์ตนะครับได้ทั้งสามคนเลย

mashall

ก็คงต้องอิจฉาพระเอก ตามระเบียบครับ แต่ก็ต้องติดตาม ต่อไป ขอบคุณครับ

zaza659

เพิ่งอ่านเป็นครังแรกก็ชอบแล้ว ขอบคุณครับ

Kass

12345689

เนื้อเรื่องเริ่มเข้มข้นมากเรื่อยๆแล้ว ขอบคุณไรท์เตอร์นะครับ สำหรับ งานดีๆ  ^^

R1om KUB

dragon00

ขอบคุณครับมาไวดีแท้  แต่เห็นดานึกถึงแหวนดอกหญ้าสมัยเด็กๆเรื่อย  นางเอกเรื่องนี้จะโดนสลับกันกะรักยมมั้ยน้อ

nana4y4

::Hmmm::ติดตามอย่างใกล้ชิด
ขอบคุณมากกก ::Reader::

devilmanamon

papangkon04

ขอบคุณครับ แต่อยากให้มาต่อ  choise ไวๆจัง