ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ชีวิตใหม่" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:00:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunlightz

กลับมาอ่านใหม่หลังรีไรท์ครับ  ขอบคุณครับ

offroad

เคยลองอ่านของเก่ามาแล้วรู้สึกชอบ วันนี้ขออ่าน versionนี้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

gokuon

parabellum

ตอนที่แล้วอ่านเพลินดีเลยมาต่อ!!!

isukjai5

alasangel

พึ่งมาลองอ่านครับ เนื้อเรื่องดูมีความลับให้คิดตามเยอะดีครับ

xxio2010

ขอบคุณมากครับ พึ่งเคยอ่านครั้งแรก 

aoraer

สนุกดีครับ อ่านแล้วฟิน จินตนาการอยากได้พลังแบบนี้บ้าง  ::DookDig::

pcnktar

ขอบคุณครับ มาตามอ่านของใหม่:)

nbsrk

อ่านตอนก่อนมาแล้ว รีไรท์ใหม่ยังชวนติดตามเหมือนเดิม

nbsrk

มีให้ลุ้นหลายชั้นด้วย  ขอติดตามครับ

baragoo

::Shy:: ขอบคุณมากครับ รีไรท์ใหม่ก็ยังสนุกอยู่เหมือนเดิมเลยนะครับ รอตอนต่อๆไปครับ ภาพประกอบก็จัดว่า เด็ดดดดดดด

chanky2007

ของเดิมก็สนุกตื่นเต้นดี แต่พอเจอคำว่า rewrite ก็อยากรู้ว่าเป็นไง

ฝีมือดีจริงๆครับ ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

agodofwind

แต่งได้ดีมากเลนครับ อ่านแล้วสนุกและน่าติดตามมากๆ

acdzee

เรื่องนี้สนุกครับ จบนะครับ