ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ชีวิตใหม่" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:00:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sotimez

สนุกดีครับ ชอบเนื้อหาแนวนี้ครับ ติดตามๆ

naitoom

พลังอะไร...จะมาเปิดเผยในตอนหน้าหรือยังครับ

po3821

ถ้ามีพลังแบบที่พลได้รับก็ดีนะ เสียวได้ตลอด พล็อตเรื่องนี้น่าสนใจนะ ทำเป็นซีรีย์ได้เลยนะ ติดตามผลงานอยู่นะครับ

seatermite

อ่านอีกครั้งก็ยังสนุกเหมือนเดิม ครั้งนี้ที่แก้ไขมีความสมจริงและลื่นไหลมากขึ้นครับ

bittion

ขอบคุณครับ ยังสนุกเหมือนเดิมนะครับ 

kalampee

ถ้าเจอผู้หญิงเห็นแก่เงินแบบมิ้นต์ คงเซ็งไปนานเลยครับ ... หรือว่าจะจัดหนักแล้วค่อยทิ้งดี?

คนนอก

ขอบคุณมากครับ รอติดตามอันรีไรท์ใหม่นะครับ

ifrost17

นึกตั้งนานเรื่องอะไร ยังไงขอบคุณมากครับที่นำมาเขียนอีกรอบ 55

choko13

จะออกมาในทิศทางไหน  ขอบคุณมากเลยครับ

wilunx

ขอบคุณมากครับ
อยากรู้ว่า พลัง ที่ว่าคืออะไร
รออ่านตอนต่อไปครับ
::Fighto::

holovelove

เข้าอ่านอีกรอบขอบคุณที่คัดมาให้อ่าน เพราะหาอ่าไม่ค่อยพบแล้ว
เหงาๆ

Chakree Thammanichanont

เนื่อเรื่องสนุกดีครับ ออกตอนใหม่เร็วๆนะครับ รอติดตามครับ

aisieo

ขอบคุณมากครับ เนื้อเรื่องน่าติดตามมาก

Daybreak

ขอบคุณมากครับที่นำมาอีกรอบ

mai_mai

::Hmmm::น่าสนใจครับว่าจะได้อะไรแล้วต้องแลกกีบอะไร