ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ชีวิตใหม่" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:00:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tanavong

อ่านมาตอนที่ 2 รู้สึกว่าชอบแนวนี้ด้วยครับ
ขอติดตามเลยครับ

crazylex

จำได้ว่าเคยอ่าน แฟน/เพื่อนเก่าตายเพราะตัวแทนด้วยกัน นายพลได้คนที่ตายด้วยนะ

dwarf

ขอบคุณครับ...รอการฟื้นคืนของพลที่จะมาพร้อมความสามารถพิเศษ

tripplet

ชอบเรื่องนี้มากคับ กลับมาต่อนะคับ ... rewrite แล้วจะลงต่อเนื่องเลยนะ

warunnop

ยินดีที่ได้อ่านเรื่องนี้ทุกครั้งครับ ขอให้มีออกมาหลายๆตอนนะครับ เป็นกำลังใจให้

eveden

โครงเรื่องเดิมดีอยู่แล้ว มาลงรายละเอียดมากขึ้น เนื้อเรื่องละมุนขึ้นครับ เหมือนอ่านบทละครเลยทีเดียว

kheesao

knightmoon

ไม่เคยอ่านเรื่องนี้เลย มีรีไวท์ด้วยสินะ สนุกมากเลยนะ ตอนบาปขี้เกียจน่ะ
ตาลุงโดนตำรวจจัดการไปล่ะ
ตอนนี้คงจะสนุกกว่าเดิมอีกนะ อยากรู้จะได้พลังแบบไหนกัน

toeylogic

รอติดตามเลยครับเคยอ่านไปแล้วรอบนึง

earlybird

อ่านกี่ครั้งก็สนุกทุกครั้ง จัดต่อไปนะ ::Thankyou::

lucifer99

กลับมา rewrite มีอะไรเพิ่มเติมน้าา น่าติดตามๆ ขอบคุณครับ

Peeset

ยังไม่เคยอ่านเลย น่าติดตามครับ

anigkanjana

จะกี่รอบก็ยังสนุกเหมือนเดิมครับ

max555

ก่อนรีไรท์ ก็ว่าสนุกแล้ว รีไรท์รอบนี้จะสนุกกว่าเดิมแค่ไหนนะ

noppadoi26

ตอนต้นยังเหมือนเดิม หลายตอนน่าจะเปลี่ยนไปแน่เลย ขอบคุณครับผม