ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 15 – หลง

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 05, 2016, 05:56:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

2206

ชอบมากครับแนวลุงยามเนี่ย เทาดี

ultrasonic

helios

ยินดีกับทุกแนวครับ
สงสัยกานต์จะเสร็จลุงยามแน่ๆเลย
เป็นกำลังใจให้ครับ

kit2516

morekung

เชีย ลุงยามครับ ตื่นเต้นมากๆ รอแบบสวิงด้วยคงเด็ดน่าดู ขอบคุณมากครับ

eark108

น้องดาโดนจนอิ่มเลย ว่าแต่ ถ้าน้องกานต์เสียท่าลุงยามด้วยจะเทาค่อนข้างดำเลยนะเนี่ย

boon05

บทสรุปจะเป็นยังไง  คงเจ็บปวดทั้ง4คน  ตอนนี้น่าเป็นห่วงกาญจะโดนลุงยามแบร็กเมย์ไหม

lordofthetwo

อ๊า เสียดายกานต์ คงโดนยามเป็นรายต่อไปแน่เลย รู้สึกกานต์จะโดนหนักกว่าเพื่อนอยู่คนเดียวนะนี่
ขอบคุณครับ

mammon2

tomoshita

ฮาเร็มของนายอาร์ต แอบสงสารทั้งสามคนเลยอ่ะ

mighty

น่าสงสารกานต์จังเลยที่ต้องเจอกับเหตุการณ์แบบนี้สงสัยจะไม่พ้นมือลุงยามอีกคนแน่เลย...ชีวิตเริ่มมืดมัวขึ้นทุกทีเหมือนฝ่าชีวิตจะเริ่ม Dark มากขึ้น...ขอบคุณครับ...

sainsain

สุดยอดมากๆจ้าเสียวมากๆเอิ้กๆ

ueang

ตัวละครลับออกมาแล้ว ลุงยามคือพระเอก  ::Evil::

darkdd1999

เดาว่ากานต์เสร็จยาม ทำให้กานต์ทำใจเรื่องแซนวิชได้ หรือแต่พี่แก้วนี่แหละ จะเสร็จอาร์ตมั้ย

scoopy-bkk

::Cold::  ได้อารมณ์มากเลยครับ สุดยอดครับ