ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 15 – หลง

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 05, 2016, 05:56:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

missnihgs

กานต์จะโดนอีกไหมเนี่ยครับแล้วแก้วจะเป็นยังไงนะ

sora99mana

แฟนประจำอ่านต่อได้รวดเร็ว เพราะไม่ได้เข้ามาซะนาน ขอบคุณมากๆ ครับ

verbatim

น้องดา น่ารักจัง 
ขอบคุณมากครับ

naitoom

ต้องบอกว่าดามีผัวร่วมกับพี่่ๆ (พี่สองคน)
ผมก็เห็นด้วยว่า 3พี่น้องนี่น่าสงสาร มีแต่คนอยากจะหลอกฟัน

bounced

ดาร์กจริงๆด้วย ฮือๆ คนสวยโดนปู้ยี่ปู้ยำซะแล้ว อินแทน

ขอบคุณมากๆกับผลงานขั้นเทพ สนุกทุกตอนครับท่าน

asiakook

มึนๆตามเค้าไป กานต์จะนับสามละ ไวจริงๆ อิอิ ขอบคุณครับ

mr_fire3

benzpear

naluk888

สงสารกานต์ครับ โดนบอล ลุงยาม แต่อย่างว่าชีวิตมีหลายมุม หลากหลายเรื่องราว แต่ก็ขอบคุณที่ผูกโยงเรื่องราวได้ดีนะครับ ทำให้น่าติดตามลุ้นตลอด

naluk888

บำรุงด่วนเดี๋ยวเพลีย ฟ้าเหลืองขาสั่นนา

tony1234

ยอดเยี่ยมครับ มีแนวเทาบ้างก้อดีนะ

lekyai

นายบื้อ นายอาร์ต นายอาทิตย์ เกี่ยวพันกันอย่างไร  เรื่องน่าติดตาม แถมเสียวทุกนาที เป็นห่วงคุณแก้วจะถูกแบลคเมล คุณกานต์จะรอดหรือโดนยำ ขอบคุณครับ

synivorn

น้องกานต์คงไม่รอดแน่เลย แล้วพี่ยามจะยอมให้หลักฐานจากกล้องวงจร ... หรือ  ทำไงละ

thmaysa2016

รปภ.  มีอะไรดีน้า เสร็จทุกรายเลย อิจฉา

kasor7

เป็นเรื่องที่สะท้อนสังคมอีกแนวหนึ่งที่น่าติดตาม ทำให้ชวนคาดเดาว่าจะเป็นอย่างไรต่อไปอีก