ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นวันหยุดพักผ่อนกับพ่อ วันที่1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 11, 2016, 11:47:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

devilza2010

น้องมายไม่น่ารอด การดำเนินเรื่องน่าสนใจมากครับ

artmanna

เพิ่งเข้ามาจากกระทู้ อักขระวิเศษ บทแรกก็ทำเอาตื่นเต้นซะแล้ว แจ่มจริงๆเลยครับ

7946410

testman

เปิดมาอย่างงงครับ กว่าจะเก็ตนี่ต้องกลับไปอ่านอีกเรื่องก่อน 

ขอบคุณครับ

unknowooi

น่าจะเป็นมหากาพย์ที่ต้องติดตามอีกเรื่องแล้วล่ะครับแค่เปิดเรื่องยังแฉะขนาดนี้

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

swbkk

ตามมาจากอักขระวิเศษเหมือนกัน ขออ่านต่อสักนิด ให้ติดใจหน่อยๆก่อน แล้วจะกลับมาแสดงความคิดเห็นเพิ่มเติมนะครับ......Please......

parabellum

navy868

donut1531

gritkin

น่าสนใจจริงๆครับ ตอนเต็มเเบบเกริ่นนำก็มาแล้ว สนุกดีครับ เเต่งเรื่องได้โอเคเลยครับ