ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นวันหยุดพักผ่อนกับพ่อ วันที่1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 11, 2016, 11:47:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jaster ja

เรื่องราวย่อยๆของอักษรวิเศษ น่าสนใจมากครับ แต่ว่ามายจะโดนพ่อตัวเองเหรอ แอบเสียดายเล็กๆนะ 555 ขอบคุณมากๆครับ

winnythepooh

ขอบคุณครับ น้องมายด์จะรอดมั้ยเนี่ย หรือจะท้องกับพ่อจริงๆ

teerawatc

แสดงว่าพลังนี้นอกจากพระเอกก็ยังมี คนอื่นสามารถใช้ได้ด้วย

แล้วก็คงมีวิธีแก้ และการชิงไหวชิงพริบของพระเอกกับตัวร้าย

เท่าที่อ่านน้องมายน่าจะเป็นนางเอก ไม่น่าจะเสียท่าง่ายๆ รอติดตามครับ

yumer

Fortune

un2111

ขอบคุณครับ อันนี้เป็นเนื้อเรื่องหลักหรือเปล่า หน้าสนุกดีนะครับ 

holovelove

ชอบมากครับแนวพ่อลูกแบบนี้ ขอเข้าอ่านลีลาของพ่อว่าจะเยี่ยมแค่ไหนนขอเข้าอ่านลีลาของพ่อว่าจะเยี่ยมแค่ไหน
เหงาๆ

kopXIIII

สำหรับตอนแรกผมว่าเกริ่นได้ดีนะครับ พัฒนาต่อไปนะครับ 

kit2516

facebeer