ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทนำ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 13, 2016, 01:35:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

seag12345

น่าติดตามมากครับ ขอบคุณครับ

pputter

เอ จะเป็นแนวไสยศาสตร์ หรือ อำนาจลึกลับ อะป่าว แต่ปูมาขนาดนี้ ตกลงจะได้คัยก่อนละนี่

Aoshisun

น่าติดตามครับ เหมือนจะเป็นแนวไสยศาสตร์มากกว่าพลังพิเศษละเนี่ย มีเสียงในหัวด้วย จะเป็นยังไงหนอ พลังที่ว่าเนี่ย ติดตามๆ
ขอบคุณครับ

zebrazaa

อักขระวิเศษจะเป็นยังไงนะน่าติดตามดีนะครับ พระเอกเราจะได้ของดีอะไรอ่ะอยากรู้จังครับ

phenix

แค่ชิมก้อรู้รส...น้องเหนิงก้อแน่พอตัว ::DookDig::

acropobia899

แฟนพี่แต้วไม่อยู่แบบนี้ สาวๆสมัยนี้คงต้องการบางอย่างที่ผู้ชายก็ต้องการแหละเนอะ วินๆทั้งสองฝ่ายแน่นอน

ballzae

แนวตัวเอกนึกอยากได้อะไรก็ได้แบบนี้ชอบครับ จัดทุกคนเลย เปนกำลังใจให้ครับ

apinya_30

ตามอยู่ตลอดนะครับ ขอบคุณหลายๆ

wee78

na5556

งานดีมากครับ น่าติดตามมากขอบคุณครับ

097001

น่าติดตามครับ  ชอบแนวนี้ด้วยสิ

thing

potaeds

ตามๆครับเรื่องดีๆแบบนี้ต้องติดตาม 

Sirirak Sirawit

เดินเนื้อเรื่องได้ดีมากครับ
มีหักมุมเปนช่วงๆ เดาไม่ค่อยถูกเลย
เเต่เปนเเนวเรื่องที่น่าสนใจมากๆครับ

Areely