ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 17, 2016, 09:23:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tooboy

เนื้อเรื่องน่าติดตาม จะได้รู้แล้วว่ามันเอาชื่อไปทำอะไร

tigereac

เนื้อเรื่องแปลกดีครับ มีการขอชื่อเอาไปใช้ด้วย

akeco

รอติดตามอยู่นะครับ
ขอบคุณครับ

laiga

เนเสียชื่อให้งูไปแล้วแบบนี้เราจะเรียกยังไงดี ขอบคุณมากเลยนะครับ

nan156156

ตามตอนหนึ่งมาติดๆเลย ขอบใจนะ

joyjung

parabellum

กำลังรออยู่เลย ขอบคุุณครัับ

tazasss01

ขอบคุณครับ

รออ่านตอนต่อไปครับ

arsenyo

แนวนี้แจ่มเลย ไอเดียเยี่ยมครับผม ว่าแต่งูในแฮรี่ป่ะนี่ ::Hmmm::

sotimez

น่าสนใจครับ งูอะไรน้า ติดตามครับ

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

ยังไม่ทันไรก้อจัดไป2ละ

คิดว่าอีกไม่นาคงตั้งทีมฟุตบอลได้แน่

kvachira

เดินเรื่องได้น่าติดตาม ขอบคุณมากครับ

DoJo

ขอบคุณครับ  เนื้อเรื่องน่าสนใจดีครับ  การใช้ตัวอักษรมาเรียงเป็นพลังเป็นสิางที่เห็นมานานล่ะ แต่ยังไม่เคยเห็นใครเอามาแต่งอย่างนี้ สนุกน่าติดตามมากครับ

omega4

น่าสนุกมาครับ อยากอ่านมาก ชวนติดตามดีจริงๆครับ
ขอบคุณมากนะครับ

xonly-2020

ขอบคุณครับ รอติดตามผลงานอยู่นะครับ