ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 17, 2016, 09:23:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

watcha keawpar

กำลังลุ้นตาม เรยครับ ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆ ครับผม

i_robot

ไม่มีชื่อ  ยังไงเนี่ย มาแนวแปลก น่าติดตามมากครับ

Nal

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ

isatan

llar

yaguza

อ่านแล้วได้คิดตาม  เป้นเรื่องที่น่าสนใจมากครับ

andygologoso

รอตอนต่อไปอย่างใจจดใจจ่อเลยครับ

1015up

sarnzajunk

บทนำก็เร้าใจให้... ชวนอ่านแล้ว คงต้องติดตามกันต่อไป ให้ ให้กำลังใจครับ

beeriero

ซัดพี่แต่วไปแล้วใครจะเป็นรายต่อไป

เคียว

ยังไม่ทันรู้เลยว่าจะต้องแลกเปลี่ยนอะไร และเสียอะไรไปบ้างตอบตกลงซะแล้ว ลุ้นต่อยาวๆ

bloodstorm

ขอบคุณครับ กำลังสนุกเลย ติดตามต่อครับบ

lucifer99

สรุปว่าเสียงลึกลับนั้น ที่ให้พลังพระเอกของเราเป็นใครน้าา น่าติดตาม ขอบคุณครับ

panu98765panu

แนวแปลกใหม่จริงครับ แต่ไม่แน่ใจว่าจะเน้นไสยเวทย์ หรือ เอเลี่ยนปนกันไหม

petergg

ไม่ได้มาอ่านวันสองวันคิดถึงเหมื่อนเดิมครับ
อะไรกันครับเนี่ย