ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 17, 2016, 09:23:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

medsay

ถ้าชื่อหาย คงมีฉายาเป็นไอ้หื่นแทนแน่เลย ขอบคุณครับ

bunchucherd

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ ขอบคุณมาก

lilpri

anupan_2764

เรื่องชวนติดตามตั้งแต่บทนำแล้ว
งั้นขอตามต่อเลยนะ
ขอบคุณครับ

facebeer

ชอบเลยอ่านซ้ำครับ สื่ออารมตัวเอกดีมากเลยพระเอกหื่นแบบซื่ออ่ะตอนนี้555

soplpop

weeder

ขอบคุณสำหรับเรืองดีๆที่เขียนครับ

ziggy2

น่าติดตามมากครับ รอตอนต่อไป ขอบคุณครับ ::Orz::

darkanglezen

ต้องย้อนไปอ่านตอนก่อน สนุกมากครับ  ::Bloody::

เขียนมาอีกเยอะๆนะครับ
::Glad::

eradicater

เป็นพลังที่แปลกและน่าสนใจดีมากครับ ใช้ได้ทั้งภาษาไทยและอังกฤษ แล้วถ้าไม่เจอคนญี่ปุ่นต้องไปเรียนภาษาญี่ปุ่นอีกอันมั้ยเนี่ย

elfin001

poon.ppx

ลึกลับซับซ้อนดีคับ ชอบสไตล์ฮาเร็มแบบนี้
อยากไห้รูบสาว ๆ มากกว่านี้อีกหน่อย อิอิ
ขอบคุนครับ

sumate09790

::Glad:: Thank You  ::JubuJubu:: น่าติดตามมากครับ รอตอนต่อไปอยู่นะครับ ::GiveMe::

sundome

สนุกครับ ชอบเนื้อเรื่องเลยครับ พระเอกจะได้โกอินเตอร์แล้ว::Touchy::